Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
Re:Có mấy thứ cho Mercedes C W204 cần ra đi, kiếm tiền thay mâm

bác Vinh Nam coi dùm chất lượng của cửa gió của xe mẹc ráp tại VN xe nào cũng bị rụng mà ko có nguyên nhân LOL

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.609
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

Em đã chuyển link này đến Mercedes-Benz Việt Nam

P/S: vừa qua bên em cũng gặp được vài chiếc xe bị hư cửa gió máy lạnh và nguyên nhân khi mang xe ra bên ngoài bảo dưỡng có dùng hoá chất để xịt vào. Kết quả là các núm điều khiển bị bung ra, đây cũng là 1 trong nhiều nguyên nhân gây hư hỏng

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com

Người phát ngôn của Mercedes Việt Nam - bác Vinh Nam phản ánh lên hãng xem anh em có được hỗ trợ gì không!!!

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com

Em còn một set nay nữa, bác nào thích thì gọi em. Đây là thông tin chi tiết và hình ảnh. Giá 100$.

Hạng B2
4/7/10
230
0
0

Vĩnh Nam nói:

P/S: vừa qua bên em cũng gặp được vài chiếc xe bị hư cửa gió máy lạnh và nguyên nhân khi mang xe ra bên ngoài bảo dưỡng có dùng hoá chất để xịt vào. Kết quả là các núm điều khiển bị bung ra, đây cũng là 1 trong nhiều nguyên nhân gây hư hỏng
caái này em nghĩ là do chất lượng nhựa , ở vị trí này nhiệt độ thay đổi đột ngột nóng-lạnh liên tực nên làm nhựa dễ lão hóa và rụng các gờ khớp, thường bị gãy và gãy rời ra giống như bị mục. đổ lỗi cho hóa chất bảo quản làm hư là không phải !

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com

Em đang thừa một camera lùi hàng xịn Made in korea, plug and play cho dòng C và E. bác nào có nhu cầu thì hú em.
Nhắc lại hàng xịn korea không phải của china, em mua về hộ người bạn xong lại ngai điện đóm nên không lắp. Giá 120$.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Là gắn thẳng vào bộ LCD mà ko cần sử dụng thêm bộ chuyển đổi hả bác ? Nếu chỉ gắn vào ko phải chế độ gì thì em đặt gạch nhé. Bộ mâm của bác đã đến lúc chia tay chưa để em đặt gạch nốt ?

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

ktshung70 nói:
Vĩnh Nam nói:

caái này em nghĩ là do chất lượng nhựa , ở vị trí này nhiệt độ thay đổi đột ngột nóng-lạnh liên tực nên làm nhựa dễ lão hóa và rụng các gờ khớp, thường bị gãy và gãy rời ra giống như bị mục. đổ lỗi cho hóa chất bảo quản làm hư là không phải !
do bên ngoài đó bác, ra mấy chỗ rửa xe, vệ sinh xe đều được chào mời vệ sinh dàn lạnh, có chỗ thì xịt cao áp từ họng lạnh trở ngược vô dàn lạnh, chỗ thì lấy hoá chất xịt vào, nhiều loại lắm, ko hư cũng lạ
Còn nếu như bác nói là nóng lạnh đột ngột thì ko phải đâu, nếu thế thì xe nào cũng hư rồi