Hạng F
29/10/16
11.499
21.746
113
Pháp
Mới đầu em định dán cái kính lái thôi tại sợ ngồi ghế lái đi nắng nóng rát da với chói mắt, hàng tặng của hãng em sợ nó ko đủ đô, còn kính sau em để y nguyên của hãng, nắng nóng thì phủ thêm lớp rèm tối màu cho mát là được.
Cũng có đi hỏi vài ae thì được giới thiệu cho mấy hãng thi công phim cách nhiệt mà giá chát quá em cũng ngán rồi liều đổi sang gói cao cấp của cool uv400 chưa tới 7tr (này là em chơi nguyên con) còn được dán tặng cặp kính hậu. nói chung đi được thời gian hiệu quả rõ rệt bác ơi, ở ngoài nhìn vào xe cũng cảm giác xe mình đẹp hơn mà có thêm lớp bảo vệ thấy tự tin hẵng, đi trời nắng cũng đỡ xót xe do em hay đi đường dài về quê, giờ ai có hỏi thì em chỉ bên cool uv400 cho lẹ mà an toàn
Bác mà dán kính lái, sau đó lại độ vài chục đèn pha cho mạnh, kẻo tối đi không thấy đường nha :):):):)

Car Audit - Chợ Xe
26/7/22
193
237
43
28
Giờ dán film cách nhiệt full xe mà 3M, VKool thì cũng hơi chát, có loại nào giá mềm hơn chút mà chất lượng cũng okila không các bác ? Nhờ các bác chỉ giáo
cool uv400 kìa bác

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Dán chả hiệu quả gì, mình dan 3M crystalize luôn mà ko xi nhê

Hạng D
20/9/16
1.766
2.253
113
nếu ở SG thì nên dán nha, xe mình cửa sổ trời toàn cảnh paranoma, dán vô tự tin mở cửa sổ trời giữa trưa mà xe vẫn mát rượi, nhưng bù lại buổi tối thì hơi tối, nhưng nhiệt độ xe mới là quan trọng nhất.

Hạng B1
8/9/22
89
2.800
83
Giờ dán film cách nhiệt full xe mà 3M, VKool thì cũng hơi chát, có loại nào giá mềm hơn chút mà chất lượng cũng okila không các bác ? Nhờ các bác chỉ giáo
Bác tham khảo Classis bên em nhen giá tầm trung mà chất lượng cũng tốt lắm ạ
Em nhận dán tận nơi bác 08 789 77788
Có nên dán film cách nhiệt cửa sổ trời? tác dụng giảm nóng ra sao?