Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.089
113
Giờ chốt ở thời điểm thanh toán hết, không ai chốt tại thời điểm sao kê đâu.
Ngày 15/03 tôi thanh toán bằng thẻ Visa VCB thì tỷ giá USD hạch toán là 23.785. Trừ đi 0,5% hoàn tiền thì còn 23.666.
Ngày 18/03 thanh toán bằng Amex thì tỷ giá USD hạch toán là 23.250. Nếu trừ đi 1,5% hoàn tiền thì tỷ giá còn 22.901.
Vầy anh thử ngó tỷ giá của anh xem!

Tôi lâu không dùng Visa Debit của VCB nên không rõ tỷ giá hạch toán như thế nào nhưng trước thì thấp lắm!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/12/08
2.695
45.154
113
thằng Sacom này có cái tiện là Samsung pay hoặc rút tiền ATM kg cần thẻ
giờ túi mình kg cần cái thẻ nào mà muốn quẹt, muốn rút gì cũng đc, giờ nhìn nhìu a móc cái bóp ra tùm lum thẻ mình thặc ngưỡng mộ, mình chỉ có mỗi cái thẻ công chức vs cái thẻ xe trong người :D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.089
113
giờ túi mình kg cần cái thẻ nào mà muốn quẹt, muốn rút gì cũng đc, giờ nhìn nhìu a móc cái bóp ra tùm lum thẻ mình thặc ngưỡng mộ, mình chỉ có mỗi cái thẻ công chức vs cái thẻ xe trong người :D
Techcombank ngon hơn vì rút ATM miễn phí anh! Mỗi lần tôi rút 50.000 nên cân nhắc phí lắm!

Hạng C
5/1/16
585
1.653
113
26
Hóng lúc a trần như nhộng vẫn dút đc tiền :D:D

Hạng D
1/9/14
2.304
84.218
113
Sai Gon

Techcombank ngon hơn vì rút ATM miễn phí anh! Mỗi lần tôi rút 50.000 nên cân nhắc phí lắm!
Shinhan chấp 2 thằng trên, vừa miễn phí vừa dễ tích hợp Samsung pay. Free phí thường niên.
Có nên làm thẻ Credit Sacombank

Attachments

Hạng D
21/12/08
2.695
45.154
113
Shinhan chấp 2 thằng trên, vừa miễn phí vừa dễ tích hợp Samsung pay. Free phí thường niên.
lỡ xài rùi, hóa đơn, vay... làm biếng đổi, thằng sacom này nó trừ phí nhiều lắm
Shinhan bữa có khuyến mãi miễn phí Visa Hàn cuốc nữa thì phải, mình có bên này nên photo cái sổ cho nó duyệt Visa mất đâu ít phí mà kg nhớ nhiu..