Tập Lái
7/2/17
8
2
3
32
Đẹp ko biết e nó có kịp về trước tết 2018 ko bác nhỉ! Nói thâth trong phân khúc D kết mỗi e accord này mà nhìn cái phanh tay nản luôn

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Đẹp ko biết e nó có kịp về trước tết 2018 ko bác nhỉ! Nói thâth trong phân khúc D kết mỗi e accord này mà nhìn cái phanh tay nản luôn
cái này e ko chắc bác ơi, 80% đầu năm sau accord có phanh tay điện tử sẽ về vn , nếu Tết 2018 vào cuối T2 thì chắc kịp.
e ko phải sale. nhưng e cũng là fan của accord và Honda ( xe hơi , xe máy đều mê) . ở phân khúc D , accord là chuẩn nhất. e từng lái accord 2016 rồi. cách âm tuyệt vời, phuộc cực êm, loa Sony nghe ok đủ xài. giá ẻm cao bởi vì hãng Honda trang bị e ấy vật liệu cách âm rất kỹ và thân vỏ xe rất chất lượng nên cảm giác lái rất bốc mà đầm xe
e nói ko quá chứ , đi xe Mercedes E phê bao nhiêu thì đi em accord cũng 8/10 mà đc cái giá rẻ 1/2 Mer E :D
p/s : hồi đó e cũng định múc accord nhưng vô thấy phanh tay quá nản nên e chuyển qua múc Mer C đi cho đỡ ghiền . chờ accord update các option rồi múc sau vậy :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Em đang chạy con này, hồi trước em cũng nghĩ giống bác, lăn tăn mãi cái vụ phanh tay nhưng vì ko thích camry nên em chọn con này, lúc đầu thì nhìn hơi chuối nhưng sau chạy rồi thấy cũng ko vướng víu gì mà còn nhìn sport nữa, thêm cái hay là nó thuận tiện và dễ nhớ, dừng xe về P kéo cái rẹt là xong, con xe sonata 2015 em chạy trước đây phanh tay nó để dưới chân trái nên em quên hoài, có khi chạy cả mấy chục mét chuông báo mới biết chưa nhả phanh tay. Nói chung là chạy rồi thấy ko vấn đề gì to tát, chỉ tiếc mỗi cái là hộp số 5 cấp thay vì 6 cấp như bản của Mỹ thôi.