Hạng B2
16/5/19
134
647
93
P/s: Có một mô tuýp bán xe thần thánh, đi Mỹ định cư & xe cơ quan, xe nữ lái :D
[/QUOTE]
Mod tuộc sớm quá :3dsohai:

• Haha
Reactions: foryouandforlife
Hạng C
23/5/12
658
832
93
Mình đang chạy Santa Fe 2019. Bà xã đang muốn mua con xe loanh quanh 500 triệu để đi chợ đón con thôi. Bữa xem ưng con Grand i10 rồi. Mà ông bạn đi Mỹ để lại con X5 thần thánh này nên cũng ham. Bạn thật đó, không phải trên mạng rao vớ vấn đâu. Cám ơn các bác tư vấn

• Like
Reactions: lazy man
Tập Lái
4/6/12
34
61
18
Mình đang chạy Santa Fe 2019. Bà xã đang muốn mua con xe loanh quanh 500 triệu để đi chợ đón con thôi. Bữa xem ưng con Grand i10 rồi. Mà ông bạn đi Mỹ để lại con X5 thần thánh này nên cũng ham. Bạn thật đó, không phải trên mạng rao vớ vấn đâu. Cám ơn các bác tư vấn
Vậy hỏi bạn luôn cho rồi lên đây hỏi chi? Có nhiều sự thật phũ phàng lắm Bác!

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng C
22/2/12
892
547
93
Quan trọng là em nó còn chạy ngon lành hay hắt hơi sổ mũi. Nếu ngon lành thì ôm về chạy.

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
X5 này phải thuộc dạng chân dài và bự con chút chạy mới hợp. Có khi mua về bác chạy con X5, đưa vợ chay con Santa thì hợp lý hơn. Qua cách bác nói mình nghĩ bác lo nổi tiền xăng cho con X5 này.

• Like
Reactions: Dr Blacky
Hạng B2
12/5/17
107
174
48
Hồ Chi Minh
Nếu ngân sách 500tr thì nên mua xe mới, còn bạn mua X5 thì chuẩn bị 800tr - 1 tỷ để nuôi em nó nha, chưa kể 6 tháng phải hành xác đi kiểm định nữa

• Like
Reactions: Dr Blacky
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Nhà bác thế thì mua Vinfast Fadil nghe hợp lý hơn, nhỏ gọn mà trang bị an toàn khủng nhất phân khúc. Chứ rước cục nợ này về rồi bả ấy bắt bác đi bảo trì và đăng kiểm chết thôi.

Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Trước ông anh chung xóm em chơi con E70 này, chơi một thời gian (khoảng 2-3 tháng) bán mua GLC do chịu nhiệt không nổi, nằm garage hoài mà ổng lại làm bên xây dựng cần xe đi. Đó là xe ông hơi nát, còn xe của bác mua lại không biết như thế nào. Nát thì xác định về thay parts rõ khùng cho đến khùng hơn! Chúc bác may mắn quớ được con ghệ ngon!

P/s: Có một mô tuýp bán xe thần thánh, đi Mỹ định cư & xe cơ quan, xe nữ lái :D
Ai bán xe quảng cáo nữ lái chứ em nghe nữ lái là chạy dài thứ nhất là va quẹt nhiều có khả năng đâm đụng, thứ 2 là ít chú ý bảo dưỡng do ít hiểu biết kỹ thuật, bởi vậy nghe nữ lái là nên tránh xa.

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng D
9/2/18
3.413
5.027
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Thôi. Lếch ra đến chợ hết nữa tiền chợ, chồng con ăn uống kham khổ chịu sao nổi! Xác định ăn khô phơi ruồi chứ heo đâu mà ăn.

Chỉnh sửa cuối: