Hạng B1
21/12/19
60
56
0
33
Mà giờ mua focus mới ở đâu ra. Chỗ nào bán chỉ mình với

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Chạy grab thì cứ xe chấm càng nhỏ thì càng lợi nhe một thanh niên chạy Grab 4 năm đổi xe lia lịa cho hay đây. Và mình đã chốt được một chiếc xe chuyen chạy Grab ko đổi nữa, chạy grab giờ chạy cho ra chạy chứ cà rỡn mua xe theo sở thích rồi chạy thua người ta được nhăm ba bữa cũng out G hoặc bán xe thôi, mình đã thấy cảnh này rất nhiều nên nói cho a hay chứ lên FB mình ko rãnh chia sẽ cho ai nghe đâu ngược lại mình còn kick thich mí ảnh mua xe và mình khoe thêm một ngày chạy dc 3 chịu nhoen.
Mấy chú mới lấy bằng nghe mình nói thích vài cái là mua xe mới vay bank chạy vài tháng đem lên cnl thanh lý thôi à :rolleyes:

Tập Lái
17/1/20
13
4
3
40
Chạy grab thì cứ xe chấm càng nhỏ thì càng lợi nhe một thanh niên chạy Grab 4 năm đổi xe lia lịa cho hay đây. Và mình đã chốt được một chiếc xe chuyen chạy Grab ko đổi nữa, chạy grab giờ chạy cho ra chạy chứ cà rỡn mua xe theo sở thích rồi chạy thua người ta được nhăm ba bữa cũng out G hoặc bán xe thôi, mình đã thấy cảnh này rất nhiều nên nói cho a hay chứ lên FB mình ko rãnh chia sẽ cho ai nghe đâu ngược lại mình còn kick thich mí ảnh mua xe và mình khoe thêm một ngày chạy dc 3 chịu nhoen.
Nhỏ là 1.2 hay 1.5 hả cụ?

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Nhỏ là 1.2 hay 1.5 hả cụ?
Mình đã nói rồi càng nhỏ càng có lợi thôi a xem innova và xpander là một điển hình doanh số, giá cước 7c như nhao tiền đầu tư ít và it hao nhiên liệu hơn tức nhiên ai lời hơn A sẽ thấy rõ.

• Like
Reactions: judra
Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
A nghĩ xem a thich focus chạy G mà cuộc rẽ nhất 25k grab ban cho a vài cuốc a nãn ngay, haha

Tập Lái
17/1/20
13
4
3
40
A nghĩ xem a thich focus chạy G mà cuộc rẽ nhất 25k grab ban cho a vài cuốc a nãn ngay, haha
Trên group fb của grab bửa có xem 1 anh chạy grabcar post hình cuốc xe có 2x k. Ảnh kêu grab tưởng xe ảnh đổ nước lã chạy hay gì. Nghĩ cũng nản, nhưng gđ em ( mom) lại bắt mua xe để chạy grab. =))

Tập Lái
17/1/20
13
4
3
40
Vios 470tr....kia soluto...cerato...i10...bác mua focus ghế sau chật chạy dịc vụ khó á
Đó là lúc trước cụ ạ, giờ em tính chờ ciaz 2020 hoặc city 2018 hoặc cùng lắm là i10 ( đụng hàng cậu em trong xóm cũng chạy grab) =))