Hạng B1
25/12/18
99
89
33
28
Xưa gđ e cũng mua con x5 rồi x6.. hỏng phuộc thay cần gạt mưa rồi hỏng cảm biến đủ kiểu, nghe giá thay thế hoảng quá bán rẻ luôn sợ quá mà! Loại này dân giàu đi trải nghiệm 5 năm trở lại coi như tiêu sản, ko nên ham hố đâm đầu vào nếu tài chính
Mua con xe cỏ 1 tỷ đổ lại nhưng có thêm 2 tỷ bỏ bank vẫn ấm hơn bác nhỉ, mua thì được nhưng thấy phí quá.
tuy nhu cầu mỗi người mấy anh cần về social hình ảnh phong bạt blinh blinh thì mua mẹc các em bây giờ chỉ biết mẹc “ và những xe khác “ cụ ạ mẹc thi bán như rau ngoài chợ co cái hơi đau ví nhọc cái thân nhưng đổi lại là được phong bạt được hình ảnh tốt với khách hàng , như bản thân minh nói thật giàu thi không giám nhận mà nói thu nhập cao thi minh nhận mình tự tin nằm trong top 10 , 20 % dân số Việt Nam thu nhập cao mà giơ mình vẫn chon xe nhật , đừng có nói người viêt nam ăn chăc mặc bền chưa có xe thi ham có xe rồi sẽ thấy 1 năm tốn bao nhiêu chi phí . Ở việt nam vưa muôn sang vưa muốn nhàn vừa muốn giữ tài sản thì chỉ có lexus thôi cụ ạ . Giờ nói thẳng minh bỏ tiền ra đi vay tra lãi 1 bds thương mại con hơn đi mua 1 con xe lè thiên hạ . Tuỳ nhu cầu mỗi người nhá mình không đánh giá ai . Cam ơn

• Like
Reactions: namhoang
Hạng B1
8/1/17
90
69
18
2017 mà odo 2-3 vạn thì thấy sai đến 99% rồi :)
GLC300 2017 thì bác dằn túi mỗi năm trên dưới 50tr cho bảo dưỡng thay đồ thì yên tâm đi thôi bác. Tầm này thì thụt bóng hơi và bơm hơi cũng sắp đòi tiền rồi, khá mặn. Còn không thì qua GLC250 thụt dầu cho nhẹ nhàng :)
Đồng ý hết... Ngoại trừ 99% sai do đi 2-3 vạn trong 5 năm... Vì chắc chắn có nhiều lý do để đi ít: dịch bệnh, nhiều xe, mua xe không đi thường xuyên... TÚM LẠI NHIỀU HƠN 1% LÝ DO ĐI ÍT.

Hạng B2
6/10/17
265
163
43
2017 mà odo 2-3 vạn thì thấy sai đến 99% rồi :)
GLC300 2017 thì bác dằn túi mỗi năm trên dưới 50tr cho bảo dưỡng thay đồ thì yên tâm đi thôi bác. Tầm này thì thụt bóng hơi và bơm hơi cũng sắp đòi tiền rồi, khá mặn. Còn không thì qua GLC250 thụt dầu cho nhẹ nhàng :)
Đi ít cũng có nhưng còn lâu mới đến lượt các bác mua lại :D E mua cho vk con xe đi chợ, đón con từ đầu năm 2021 mà đến giờ mới đi đc hơn 5k km, chưa hết rốt đa, chắc nhà phải đi chục năm nữa mới bán :p

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Các bác cứ suy diễn lung tung làm gì, nhỡ người ta mua xe xong rồi đột xuất đi "công tác đâu đó" vài năm mới về chẳng hạn
Đúng rồi, lỡ người ta về toàn chạy số lùi thì sao......hihi

Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
mua Mer, BM cũ thì phải biết chơi xe, có gara quen sửa, tự thay dầu, thay lọc thì ok. Còn chỉ biết đề máy chạy thì ko nên.

Hạng C
5/2/09
594
4.202
93
Xe tui C300 2016, đi hơn 30k chút. Đến giờ vẫn chắc nịch, êm ru, máy mạnh vọt lẹ. Nó báo đến bảo dưỡng là ghé làm, 8k km/ lần. Mới thay bộ vỏ Mit,êm hơn vỏ zin. Hôm trước em thợ bảo sắp phải thay cặp bóng hơi trước, khoảng 50 chai/căp. Chắc tui giữ chay thêm vài năm nữa, vì hài lòng với nhu cầu.

• Like
Reactions: Haole7913
Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Nễ bác, chắc với bác, con gà nó bay cao hơn con chim vì nó to hơn con chim nhỉ??? Sò với San mà ngon hơn GLC 300 thì em cũng đến ạ với bác luôn. Nếu thế thì người ta chơi San với sò chứ ai chơi GLC 300 làm gì nữa.
ng ta noi ko sai dau. glc300 lai cung gan nhu san so thoi. sorry unikey hong

• Like
Reactions: Haole7913
Hạng C
5/2/09
594
4.202
93
ng ta noi ko sai dau. glc300 lai cung gan nhu san so thoi. sorry unikey hong
Nghe người ta nói, rồi đi nói lại trên này làm gì anh? A lái thử cả 2 con để tự kết luận được mà. Hyundai với Mer đều có xe cho khách thử, chỉ cần 1 cú đt đăng ký thôi anh. Đừng nghe người ta nói nữa.