4/4/15
461
461
63
47
Bác muốn mạnh kết nói với e. E để lại cho bác con honda Civicc 2.0 AT 2013 màu trắng nè.
bao bác đạp.
Bao phê luôn, tầm 4 xị

Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Xe này chạy khá ổn, xe nhẹ, ga đầu nhạy, chạy nội đô rất oke, tiết kiệm, rộng và máy lạnh sâu. Tất nhiên chạy tốc độ cao >100km/h thì sẽ ko ổn bằng Vios, City. Nhưng tiền nào của đó, đc cái lọ mất cái chai. Tầm tiền của em nó thì quá oke rồi, k phải bàn cãi nữa, nhìn qua Soluto / i10 sedan thì còn chán hơn nhiều.

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Có thể các bác không tin chứ con xe "cỏ" này vẫn dc Mitsu bán bên thị trường Mỹ đấy!
Attrage nằm trong nhóm những con xe xăng tiết kiệm nhiên liệu nhất và giá rẻ nhất tại Mỹ.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Có thể các bác không tin chứ con xe "cỏ" này vẫn dc Mitsu bán bên thị trường Mỹ đấy!
Attrage nằm trong nhóm những con xe xăng tiết kiệm nhiên liệu nhất và giá rẻ nhất tại Mỹ.
Bên Mẽo ko bán Attrage a
Họ chỉ bán Mirage thôi
Chevy ở bển còn bán Spark mà tjì xe này ngon hơn

Hạng B2
20/11/20
116
124
43
Chạy trong phố hàng ngày, lâu lâu đi du lịch Vũng Tàu, Đà Lạt thì vô tư. Nếu sợ yếu bác nên mua Vios, City chứ 1.2 thì chắc chắn yếu hơn 1.5 rồi bác. Nếu bác thường chạy full tải thì nên mua máy 1.5 chứ nhà em có 2 vợ chồng với 2 nhóc chạy đi làm hàng ngày, lâu lâu du lịch thấy dư xăng. Xe này nhà em leo đèo Bảo Lộc thấy cũng bình thường do là đi đèo cứ bò bò theo các xe khác thôi chứ có chạy nhanh được đâu. Còn nếu muốn vượt xe khác thì máy 1.2 hơi khó khăn một chút. Tiền nào của nấy bác ơi! Nếu có tiền dư dả quất Vios, City thì bác khỏi lăng tăng đúng không nè? Vậy bây giờ quyết định xe nào phụ thuộc vào nhu cầu hoặc bác muốn xuống bao nhiêu tiền thôi đó!

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Bên Mẽo ko bán Attrage a
Họ chỉ bán Mirage thôi
Chevy ở bển còn bán Spark mà tjì xe này ngon hơn
Sao em thấy trang web mitsu Mẽo vẫn có bán con này mà bác. Tất nhiên cũng có mẫu Mirage nữa.
Em nhớ có thời điểm con xe này chỉ có giá hơn 12k thôi. Đúng kiểu xe sinh viên nghèo Mẽo.

• Haha
Reactions: Hieu_LA