Tập Lái
10/8/17
23
4
3
42
Chào các Bác, các bác nào lăng tăng về em SWIFT nói riêng và các dòng xe SUZUKI nói chung, thì alo em nhé, Mr Tùng 0907777606 or các bác có thể để lại số phone em alo nhé. Thanks các Bác

Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Chân thành khuyên bác chủ xem thêm Mitsubishi Attrage (5 cửa có Mirage), lăn bánh cũng tầm 540.
điểm em cho là hơn: máy lạnh, băng sau rất rộng, xe Nhật nhập Thái (em k biết Swift ở đâu), tiết kiệm xăng, hộp số CVT mượt.
em chưa đi Swift, nhưng có thấy băng sau khá chật, chỗ hành lý nhỏ, và nghe nhiều chuyện k hay về DV của Suzuki.
Thiết kế thì công nhận Swift nhìn đẹp, xe mới ra nhìn k thích lắm.

• Like
Reactions: Anhkhoa2780
Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Bạn em mua xe nghiên cứu, test drive cả một mớ xe thuộc nhóm bình dân cuối cùng xuống tay 1 em Swift khen lấy khen để. Sau đó có dịp ngồi lên và vần vô lăng con EcoSport của em thì bỗng dưng muốn khóc vì sao mà rộng và êm quá, vô lăng đã quá, hộp số chuyển mượt quá. Khổ là cũng vì nghe gian hồ đồn là Eco nội thất chật chội, chạy hao xăng.
Theo em, bác đã mua xe hơi thì cứ thích em nào thì cứ leo lên cưỡi em nó một phát xem có ưng cái bụng không rồi quyết, đừng hỏi lung tung rồi bị phân tâm.

• Like
Reactions: rongcon2305
Hạng B2
11/6/16
372
424
63
Bạn em mua xe nghiên cứu, test drive cả một mớ xe thuộc nhóm bình dân cuối cùng xuống tay 1 em Swift khen lấy khen để. Sau đó có dịp ngồi lên và vần vô lăng con EcoSport của em thì bỗng dưng muốn khóc vì sao mà rộng và êm quá, vô lăng đã quá, hộp số chuyển mượt quá. Khổ là cũng vì nghe gian hồ đồn là Eco nội thất chật chội, chạy hao xăng.
Theo em, bác đã mua xe hơi thì cứ thích em nào thì cứ leo lên cưỡi em nó một phát xem có ưng cái bụng không rồi quyết, đừng hỏi lung tung rồi bị phân tâm.
Chủ thớt chê Ecosport vụ hộp số mà bác lại mang ra tư vấn :|
Bác phải tư vấn rằng hộp số powershift không có vấn đề gì đâu, thông tin chủ thớt nắm được là hoàn toàn thiếu chính xác thì chủ thớt mới lọt tai được.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Chủ thớt chê Ecosport vụ hộp số mà bác lại mang ra tư vấn :|
Bác phải tư vấn rằng hộp số powershift không có vấn đề gì đâu, thông tin chủ thớt nắm được là hoàn toàn thiếu chính xác thì chủ thớt mới lọt tai được.
Bác ấy nói đúng đấy bác, cái rung giật của hộp số 6 cấp dù sao cũng hơn cái mượt mà của 4 cấp. Hơn nữa hộp số PS chạy đường trường rất đã, em đã từng test rồi nên em biết. Còn đi phố thì hộp số CVT là hợp lý nhất.

Bác so một con 500 ra xe với 1 con ra xe hơn 650 thì hôi mệt cho em nó rồi haha

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
ông anh em đang đi 1 em taylor swift dùng cho gia đình 3 người thấy khen về khả năng tiết kiệm xăng, chưa hỏng vặt gì, ngoại thất sơn nóc và vành đen nhìn khá đẹp.

Tập Lái
25/9/15
24
27
13
43
Tầm tiền đó làm em Mit Attrage mới hoặc honda city cũ là ok. Swift e chưa sd, ngoại hình ok nhưng thấy hơi chật, bg máy 4 cấp là ko thích rồi.

Tập Lái
22/9/16
21
15
3
27
Tầm tiền này em thiết nghĩ xem qua mấy em chạy hộp số CVT nhập nguyên chiếc Thái như Mirage hay Attrage của Mitsu thử đi ạ. Rộng rãi hơn, hệ thống bảo dưỡng và số lượng người dùng nhiều hơn. Hộp số ổn áp hơn 4AT của Swift ạ, máy lạnh em thấy cũng ngon lành hơn nữa. Chạy phố đi CVT đảm bảo bác sẽ thấy thoải mái hơn đó ạ. Mong bác xem xét kĩ để tìm được em xe ưng ý trong tầm tiền