Hạng B2
24/9/11
388
12
18
Đối với Sài Gòn Ford-Có "Tín" mới có thể xây dựng khách hàng trung thành
click vô Image
This Account Has Been Suspended​

An tâm về chất lượng của Saigon Ford - đề nghị bác nào quản trị website saigonford.com.vn vô coi cái

Hạng B1
4/9/12
70
0
0
44
tuanle nói:
Tội nghiệp 2 ông DAOTHOAT và F1, mang kiến thức ra cãi nhau với 1 thằng tâm thần :D

Thằng Xí Quách bị tâm thần nặng nhưng có cái được là khoái OS, :D. Lên OS cho thiên hạ chặt chém từ đời cha, con và tới ông nội luôn. Đóe, chạy xe chưa được bao nhiêu nhưng quăng lựu đạn thấy ớn. Đúng là hăm.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.400
113
đây
xong, bệnh nhân đã đc chuyển vô viện...

chắc mai lại leo rào ra ị bậy cho người ta dọn tiếp đây

Hạng B1
22/6/12
98
1
0
DAOTHOAT nói:
Thây mấy bác tranh luận dữ quá em chen vào chút nhé.
Không biết các bác chạy bao nhiêu chiếc xe rùi và cảm nhận nó ra sao riêng em không phải khoe mẽ làm gì nhưng em chạy qua cũng tầm hơn chục cái từ cái zace còi đến Bim 525 ,X5,Mec C250, Camry ... và cả những cái xe cùi bắp BJ ,Uazt để đi phá rừng phá núi nữa .riêng về Ford thì cũng kinh qua ẾCH ,LAZE,RANGER .Hiện nay em chỉ còn giữ lại cái MDX cái Ranger 2010 và một cái Uazt độ .
Theo cảm nhận riêng các bác cứ tranh luận thế này thì đảm bảo đến tết cũng chẳng hết chyện .Thực ra mỗi cái xe đều có mặt yếu và mạnh .Mấy cái Toy thật ra em thấy trừ cái Camry chuẩn ko nói tới còn mấy cái Inova ,Fortune máy móc thì rất ổn nhưng nói thiệt chạy nó so với cái Ếch 2.3 thì chán phèo nó cứ lồng bông thế nào ý ,con ếch cảm giác lái và độ chắc chắn ngon cái fORTUNE hơn nhiều,bù lại mấy em kia ít hỏng vặt hơn phụ tùng rẻ hơn ....gỉ gỉ đó .Còn dòng xe dầu bán tải thì em nghĩ mấy cái bán tải của Toy ,Ford ,Mít su trên thị trường VN cũng hòm hòm nhau thôi.Dùng đa dụng mà Thằng nào cũng động cơ TDCL 150 hp hết rùi .Thằng nào chạy phá lắm thì mới hư chứ còn như bọn em mang nó đi oproad liện tục nhưng bảo dưỡng kỹ thì sau 3 năm vẫn ok ngon lành .Cái ranger của em ,cái triton của Hải lơ là bằng chứng rõ đấy thôi .<span style=""color: #ff6600;"">Cái xe là nó để thỏa mãn nhu cầu cho mình mà em thấy các bác mịa giống như cãi nhau cho hãng xe mà các bác là chủ ko bằng có thằng nào nó trả cho các bác xu nào đâu mà cãi cho mệt .Với em xe của em như cái xe cùi bắp uazt ai chê thì chê em chỉ cười ừ nó thế đó nhưng ai hiểu hết cưỡi nó cảm nhận được sẽ thấy cái sướng của nó thế thôi .cãi nhau làm gì??? </span>
<span style=""color: #ff6600;""> vài dòng cùng các bác thích cãi nhau hê hê em dọt thôi . </span>

Em đồng ý với Bác khoản này.. Chuẩn không cần chỉnh

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.488
113
Bác Mod Xeđạp band nick QBL làm gì? Để nó ở lại câu view có phải vui hơn không? Mỗi lần stress vô đây đọc com của nó, là có chỗ mà xả. Được cái nó cũng hèn, chỉ dám cãi cùn chứ ứ dám ra mặt đối chất với anh em....