Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
thằng bé đó cũng nhanh chân chạy được 3 bước, không được 3 bước đó thì cũng xác định
Nó ko chạy kịp thì cũng hất văng rồi thôi ko nguy hiểm tới tính mạng

Hạng B2
9/9/13
120
177
43
Với công nghệ này ở vn, chủ xe mua được xe mà tìm được tài xế cũng mệt. Giao thông vn xe chạy mà thắng mãi, tài xế cũng nôn cả ruột, chưa nói tốc độ cao thì bay luôn cabin:D

Hạng B2
3/8/16
411
774
93
nhìn xe sau đứng yên không vượt, chờ hành khách xuống hết và xe trước lăn bánh mới chạy theo
Cùng 1 tình huống mà khác nhau ý thức nó sẽ thành câu chuyện khác ;)
Em nghĩ trong tình huống này mà ở VN thì tài xế sẽ lách ra trái tý coi có xe không rồi sẽ vượt ngay nếu không có xe ngược chiều. Cũng sẽ có bác tài kiên nhẫn chờ xe buýt chạy rồi mới chạy như trong clip, nhưng em nghĩ chỉ là phần trăm khiêm tốn ở VN...
Còn một điểm nữa em nể bác tài gắn camera hành trình là khi thấy 2 bé học sinh sắp băng qua đường nguy cơ gây tai nạn thì bác ấy đập mạnh và nhanh vào vô lăng để bóp kèn để cảnh báo các xe sắp đi tới là có nguy hiểm phía trước - bác tài gắn cam rất có tâm!

Hạng B2
21/12/15
117
85
28
39
TPHCM
Xe chờ đúng tải thắng mới an toàn các bác ơi gặp ở VN là nó lật chắc luôn rồi

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.341
17.912
113
Lâm Đồng
Với công nghệ này ở vn, chủ xe mua được xe mà tìm được tài xế cũng mệt. Giao thông vn xe chạy mà thắng mãi, tài xế cũng nôn cả ruột, chưa nói tốc độ cao thì bay luôn cabin:D

Công nghệ này đặc biệt phù hợp cho đường cao tốc mà bác
Ngoài AEB thì chiếc này chắc chắn cũng trang bị nhiều công nghệ chống lật chống trượt khác nữa mới thắng mượt như vậy dc

• Like
Reactions: vsiu
Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
thằng bé đó cũng nhanh chân chạy được 3 bước, không được 3 bước đó thì cũng xác định
Công nghệ của xe đã cho phép thằng nhỏ chạy thêm 3 bước đó và nhiều bước nữa. K có công nghệ thì chấp nó 2 chục bứơc vẫn đi toong.

Hạng B1
11/6/15
61
15
8
42
Không biết đối với VN thì phanh tự động này có hiệu quả không? Khi những chiếc xe được đi với tốc độ bàn thờ.