Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54
Cũng góp ý, nếu bằng chứng không chắc, lập luận không vững thì dễ thua kiện, người thua lại phải đóng án phí, đã tức lại chồng thêm bực thì không nên, tự rút kinh nghiệm thôi......chủ quan của mình cho là vậy......:)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
20/1/11
682
420
63
Thành viên đang xem chủ đề này (Thành viên: 11, Khách: 72)

Cái thead này hot thiệt. Bác Vũ lặng mất tăm rồi ta.

Tập Lái
20/10/14
2
1
1
49
Em tự nhận mình là thèng ngu khi cưới phải con vợ 2 Captiva...biến thái! :3dchoctuc:. Em zọt đây!

Tập Lái
19/12/14
6
20
3
46
Thân chào các bác,

Trong những ngày vừa qua trên diễn đàn OS, thành viên có dẫn link về bài viết "Khách hàng méo mặt vì xe ôtô hiệu Chevrolet Spark" từ trang báo Giáo Dục, sau đây là công văn từ GM Việt Nam để các thành viên có thể hiểu rõ hơn về vấn đề.

View attachment 189291
View attachment 189292
Chào Bác Quản trị,
Tôi hỏi thật lòng Bác, Bác đang đứng về phí KH hay Bác đứng về Hãng GMV, Bác đã rất vội vàng xóa các bài viết khi Bác chưa có thông tin đa chiều. Tôi rất mong thông tin phản hồi của Bác.
Trân trọng!
Lê Hoàng Vũ

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Tại sao phải đứng về khách hàng? Tại sao phải đứng về phía GMV?
Topic ghi rõ là "Công văn GM gửi đến các thành viên đam mê xe chevrolet" rành rành ra đó mà Bác lại nói chưa có thông tin đa chiều. Văn bản do chính GĐ sau bán hàng GMV ký và đóng mộc đỏ. Còn thiếu chiều từ Bác đó, sao Bác ko đem điều gì thuyết phục lên đây cho mọi người cùng thấy? Rồi "mong" phản hồi của Bác Lơ, bác vòng vòng quá! (Em nói thật, bác Lơ ko rảnh dữ vậy đâu, trừ phi Bác có cái văn bản rõ ràng như GMV)