Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
@ Anh Lâm : Dạ , em sẽ cố gắng sắp xếp để về sớm .... nhưng đến mùng 4 là phải về Saigon lại ..... Hy vọng , được xxx .... nhìn dễ thương quá ....
@ Anh Tú : thì Anh Em mình hú ở Saigon cho tiện .... về Dalat , xa quá Anh .... hihi

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Em tinh tet Alo cho bac noi bac co ve BinhDinh chuc tet ong ba thi moi bac ghe lai TaySon cho em ngia con Ket cai. Cung co the mung 2tet gd em vuot deo AnKhe, MangGiang len chuc tet gia dinh nha Ket
Trời!!! bác lên nhớ ới em nhé
Tây sơn bác ở trung tâm hay chỗ mô???, gần bảo tàng Quang Trung không bác?

Hạng B2
25/12/13
253
50
28
Da nha e o tren truc duong PhuPhong-GoGang, cach baotang QuangTrung 6km huong ve GoGang, ngay Trung tam Xa Binh Hoa. Tet bac co ve BinhDinh oi em cai nhe

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Hôm qua em đi làm thắng và thay nhớt bão dưỡng ở bác Tấn thấy em Accord này nhìn ra là của bác Lâm. Hình như cái láp trái bên tài xe bác bị kêu hay gì đó thì phải...

Bác cho em hỏi cái đầu cắm ra 2 cổng USB trong xe bác để cắm nghe nhạc MP3 pk bác? Bác mua ở đâu bi nhiu vậy em thấy nó xinh đó, hok biết xài ok hok?

Attachments

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Hôm qua em đi làm thắng và thay nhớt bão dưỡng ở bác Tấn thấy em Accord này nhìn ra là của bác Lâm. Hình như cái láp trái bên tài xe bác bị kêu hay gì đó thì phải...

Bác cho em hỏi cái đầu cắm ra 2 cổng USB trong xe bác để cắm nghe nhạc MP3 pk bác? Bác mua ở đâu bi nhiu vậy em thấy nó xinh đó, hok biết xài ok hok?
Cổng đó để sạc đt đó pác

• Like
Reactions: Art_Poly
Hạng F
11/11/12
10.927
6.313
113
Dalat - Saigon
cái này , hình như ngoài Cường Nga có bán đó Bác .....
Mấy Bác bên hội chơi xe cổ thường dùng loại này ..... vì muốn sử dụng lại đầu RADIO nguyên bản . Chức năng của nó là đọc dữ liệu ( file .mp3 từ USB ) .... sau đó chuyển sang sóng FM .... Cái đầu của mình sẽ nhận sóng FM và phát ra loa .... tuy nhiên , chất lượng âm thanh sẽ chỉ "được" mà thôi ....