Hạng B1
2/6/11
70
34
16
Re:Vài hình ảnh xe em vừa sơn và gắn bodykit xong tại GM ĐĐT

ngày càng nhiều chủ Cruze độ xe táo bạo, em thì thấy lưới tản nhiệt đâm vào đường sơn đen, đường sơn đen chạy thẳng thô cứng xuống dưới không đẹp, bác nên sơn đen theo đường vác cạnh dọc theo đèn lái xuống dưới sẽ thấy hài hoà hơn. Độ xe là sự sáng tạo mỹ thuật, nên sẽ muôn hình vạn trạng , mỗi cái một nét. Chúc bác sớm hoàn thành.

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113

lohubu nói:
Có cho em đi ké ko 2 bác. Hì hì.
Chú lấy con 67 mà đi nhá!

Hạng D
17/12/07
3.203
64
48

Mr. Bean nói:
lohubu nói:
Có cho em đi ké ko 2 bác. Hì hì.
Chú lấy con 67 mà đi nhá!
Ố mèn ... anh là ai mà biết rõ mình thế nhể ... hic ... thắc mắc biết làm thao ...

Hạng B2
9/7/12
134
0
16
40
Hố Nai- Biên Hòa

Nhìn đẹp đó bác yêu xe hơi ơi. e kết nhất là phần đuôi sau. Tiếc là chủ nhật này ko gặp được bác vì e phải đi phan thiết rồi. Tiếc quá hẹn gặp bác lần sau. Cruze màu trắng quá đẹp, tiếc là vợ cả e thích màu đen nên e chịu thôi.

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
43

Sao mà ít hình thía bác, àh bác dán cái logo Chervolet mà trắng luôn đi tự nhiên có cái logo màu vàng kg đc hợp lý

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/11/12
9
7
8

Đẹp ... làm gì làm miễn sao đăng kiểm thuận lợi là ok rồi !

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

lequocthinh nói:
Sao mà ít hình thía bác, àh bác dán cái logo Chervolet mà trắng luôn đi tự nhiên có cái logo màu vàng kg đc hợp lý
Hihihi,bác đọc bài ko kỹ rùi bác thinh ui,em đã nói là xe trong fòng sơn luôn ,e tới thợ vào fòng sơn mở ra khi đang ở nhiệt độ trên 50 độ thì fải ,đang hấp sơn ,tại em máu quá ,fi xe từ gần 20km về xem hic hic ,xe trong fòng sơn nên em ko thể chụp cái lườn 2 bên và cản sau rõ dc ,vì bác commnet nên em bật dậy trong đêm khuya trả lời nè :):(:D
Logo em cũng biết thế ,nhưng sao em ko muốn đụng tới cái màu logo màu thuần túy nguyên bản của nó. huhuhu.
Cản sau 2 hốc pô rất to,còn fải fi ra An Dương Vương tìm 4cái lon pô khổ lớn nữa mới hoàn thiện cái cản sau
To:thiennganmobile , chủ nhật nào em chẳng về BH ,thui thì khi nào rảnh bác cứ alo ,ra đường năm uống cafe với mọi người nhé bác.
to:LZ- LTZ ,dạ để em tập hợp tất cả góp ý rùi tổng hợp lại đợt sơn nắp capo em chỉnh lại cho phù hợp ạ,cám ơn lời nhận xét của bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/11/08
1.334
11
38
127.0.0.1
www.nhatkhoa.net

Logo không nên làm thành trắng. Xe bác chủ đã là trắng thì logo màu vàng nhìn 2 màu tương phản nhẹ, rất đẹp, hài hoà.

Hạng B2
6/10/12
214
77
28

nkhuynh nói:
Logo không nên làm thành trắng. Xe bác chủ đã là trắng thì logo màu vàng nhìn 2 màu tương phản nhẹ, rất đẹp, hài hoà.
Em cũng đồng ý cái ý kiến này của bác Khuynh.

Hạng B2
1/8/12
111
1
18

1. e thấy cái cản mà sơn toàn bộ màu trắng đẹp hơn, nhìn đoạn giữa bôi đen có vẻ ko hợp lý lắm
2. Đi đứng bác nên cẩn thận, bây h hạ gầm rồi leo vỉa hè dễ ăn đòn lắm