Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Xe đẹp, không thấy thằng Quách Bạch Tạng vào khen nhỉ?

Hạng B1
18/6/11
99
40
18
34
sao không gắn thêm bộ đèn trước nữa cho đủ bộ lun bác...

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
yeu xe hoi nói:
AnDi nói:
320 cũng chỉ thế là cùng !
Không hiểu ý bác là gì ợ.
Chắc Bác này nhầm lẫn gì! 320 chưa lấy được Spark 1.2LT , lấy đâu ra cái giá nì trời.
Bản LTZ của Bác chủ chưa giấy tờ đã 637 củ!

Hạng B2
7/3/12
202
0
0
An khê Gia Lai
yeu xe hoi nói:
Em vừa gắn đèn gầm và led đèn hậu cho vợ 2 nhà em.Ưu điểm của led là đẹp và không bị nóng các bác ạ.Sáng nay vừa rửa xe ,em làm vài tầm bằng điện thoại cùi bắp,Các bác ném đá nhẹ tay nhé :D.
Kế hoạch là phải kéo dài chân vợ 2 lên tầm 17 18 cm nữa ,và làm bodykit,pô hú và nắp capo nữa .Nhưng hiện tại ,kinh tế khó khăn quá ,bác Hồ ko cho phép nên em chỉ trang điểm đôi chút cho vợ 2 em thế này thôi ạ:(:(:(
Sau khi rửa xe xong thì phát hiện cửa bên tài ,lúc trước dán decal Castrol giờ gỡ ra nó đi luôn 1 đường ,kiểu như bị lột da ấy ,híc ,một mảng trắng dài , kiểu như tường bị tróc sơn ý ,pó tay ,lại tàn tích từ chuyến đi Castrol :(:(:(:oops::oops::oops::mad::mad::mad:

Cruze LTZ vừa install ,đèn gầm Mecedes S Class Style, đèn hậu Mec E300 style

Gần hơn

đèn hậu !

Gần hơn tí

Thân hình lồ lộ đầy nam tính

xe đẹp.

5/7/12
1.083
6
38
đây em có mặt đây.Ừ thì cũng đc nhưng khổ nổi ông bà có câu " tốt gỗ hơn tốt nước sơn"!!! Với lại xe thiếu đèn sương mù thì gắn vô thêm để trang trí cũng có lí ấy chứ!!!

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Mr Quách Bạch Long nói:
đây em có mặt đây.Ừ thì cũng đc nhưng khổ nổi ông bà có câu " tốt gỗ hơn tốt nước sơn"!!! Với lại xe thiếu đèn sương mù thì gắn vô thêm để trang trí cũng có lí ấy chứ!!!
Thiếu hiểu biết lại hay nói lung tung , xe tôi nguyên bản có đèn sương mù,nhưng thích kiểu led này nên gỡ ra găn led vào ,có mỗi cái này mà cũng ko biết mà hay phán lung tung .Trước khi nói 1 điều gì thì phải hiểu rõ bản chất của sự việc ,đừng nói lung tung,mọi người nghĩ là trẻ con nhiều chuyện thiếu hiểu biết nhé.