Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
ghi xe pick up...lưu thông giờ cấm
Mai lên gặp trực ban luôn đi cho đỡ phải ra QĐXP rồi thu hồi. Cầm cái QCVN41.2016 lên chìa chỗ bác note đó cho họ xem và đề nghị trả bằng lái. Chắc được uống "trà thông cảm" và vui vẻ hụt hẫng ra về với bằng lái trên tay...

Hạng D
19/6/12
1.438
6.586
113
Mai lên gặp trực ban luôn đi cho đỡ phải ra QĐXP rồi thu hồi. Cầm cái QCVN41.2016 lên chìa chỗ bác note đó cho họ xem và đề nghị trả bằng lái. Chắc được uống "trà thông cảm" và vui vẻ hụt hẫng ra về với bằng lái trên tay...
thằng tx bị hốt sợ quá xin nghỉ luôn anh dâm...mà tụi xxx này nghĩ sao hốt bán tải nói đó là xe tải ah?

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Sẵn anh chủ phê bình với LĐ về việc viết bb mà đọc không được luôn.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Các bác cho gặp trực ban rồi PC67 vân vân và vân vân...làm em thấy phấn khởi quá. Chứ em thì hôm trước nghe 1 tài già bao nhiêu năm bị quăng quật trước 75 đến bây giờ từ lơ, tải, chành qua du lịch rồi uber đúc kết 1 câu em nghe mà ngao ngán cái sự đời
-Khi bị các chú ngoắt tấp lề thì có 3 mức phạt xếp tư nhẹ đến nặng 1- Dạ kính thưa ông nội. 2- Tranh cải luật và biển báo tại chổ 3-Khiếu kiện bằng văn bản

Tiền thì không nói, mình sai thì mình chịu mất tiền phạt thôi nhưng xét về cái sự phiền toái, thời gian tới lui nhiều lần, công ăn việc làm bị ảnh hưởng, nguy cơ gia đình lục đục ( các bác tài chuyên nghiệp bị giam bằng, đói, vợ réo con khóc )...thì em thấy ổng cũng có lý....haizz