17/12/18
86
2.683
103
45
Cửa xe bên phụ Kia Carens mở không được vì kẹt khóa

Chào các bác.

Xe em Kia Carens. Hiện cửa xe bên phụ mở không được vì kẹt khóa
Gara nào sửa và có đồ thay rẻ hả các bác. Đem ra hãng thì hãng đòi thay cả 4 khóa cửa với giá 7,5 triệu!!

Nhờ các bác chỉ dẫn

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
26/10/20
3
2
3
30
Mua ở chợ phụ tùng đem tới gara thay tính công. Là con đường rẻ nhất.
Chả bao nhiu cho cái ổ khóa này.
nếu bác là chủ gara thì bác có thích khách như vậy không? thật ra em đã gặp trường hợp vị khách tìm hiểu các post trên mạng cả trong và ngoài nước, rồi mua phụ tùng mang đến gara chỉ đạo như đúng rồi, vẫn không hết bệnh (vẫn may là chưa hắt xì xổ mũi thêm), những điều kỳ thú :))

• Like
Reactions: jungle and btpaul
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
nếu bác là chủ gara thì bác có thích khách như vậy không? thật ra em đã gặp trường hợp vị khách tìm hiểu các post trên mạng cả trong và ngoài nước, rồi mua phụ tùng mang đến gara chỉ đạo như đúng rồi, vẫn không hết bệnh (vẫn may là chưa hắt xì xổ mũi thêm), những điều kỳ thú :))
đúng là chỉ nên tham khảo trước trên mạng về giá cả. Nếu ra garage đắt hoặc hàng dỏm thì đi chỗ khác. trường hợp mua sẵn thì tìm garage nào chắc nó k hàng thì mình thuận chiều gió đẩy tới luôn kêu nó làm tính công. Chứ làm kiểu đó ngoại trừ garage quen chứ nếu garage lạ thì em chắc chắn là người trong cuộc k vui chút nào. nó như kiểu mình mua thùng bia đem vào quán rồi mua thêm mồi để nhậu vậy.

Hạng B2
18/7/20
340
387
63
Hôm bữa chiếc carens của bạn mình bi bên cửa phị như ban. Nhờ mình đem sửa bên gẩra động lực trẻ bên thảo điền quận 2 hết 100k ah. Nó bị tuột chốt gì đó trừ khi hư nặng mới thay ko thì gắn vào sài bình thường

Hạng D
9/7/12
2.266
5.471
113
Mua ở chợ phụ tùng đem tới gara thay tính công. Là con đường rẻ nhất.
Chả bao nhiu cho cái ổ khóa này.

Lựa Gara nữa Anh
Hôm mình mua 02 vỏ Future không ruột, ghé nhờ đại lý vỏ lốp góc Trần Hưng Đạo - Lũy Bán Bích - TP nhờ thay dùm
Nó chém 80K tiền công cho 02 vỏ xe máy, đúng là đắng tới giờ chưa trôi