Hạng C
11/5/11
532
0
0
CHIEUCUONG nói:
gauxam nói:
SUNG nói:
thienGV nói:
Cuối cùng thì em nghĩ cao tốc cho 100 em đạp 110 thôi hehe

hic hic, nhìn cái hình chăm tám của bác mà e cũng sướng tê người
Đồng hồ hư bác ơi :p
Ganh tị nè he he:D:D:D

các cụ hội mái bai bà già thông cảm, gấu xám nhà e có bao giờ dám đạp V8 lên chăm tư đâu, mà nói chăm tám

Hạng B2
26/6/12
116
1
18
xe previa mình ráng đạp là lên thôi sợ các bác không dám đạp thôi ạ

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
thienGV nói:
B_O_S_S nói:
kim đã bị gác, vậy là phải hơn trăm tám
em đang chờ em màu tím của bác đây :D:D
thông tin rò rỉ dữ ha :confused:
Xe bác lên mâm 17" là đẹp ghiền luôn ah, đạp trăm tám sẽ nhẹ và dễ lên hơn nữa, hoàn toàn loại bỏ độ chòng chành của bánh 15 or 16"

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
B_O_S_S nói:
thienGV nói:
B_O_S_S nói:
em đang chờ em màu tím của bác đây :D:D
Xe bác lên mâm 17" là đẹp ghiền luôn ah, đạp trăm tám sẽ nhẹ và dễ lên hơn nữa, hoàn toàn loại bỏ độ chòng chành của bánh 15 or 16"
Đua thử biết liền,bửa nào thử đê 0414 hay 0928 chiếc nào cũng đuọc

Hạng B2
26/6/12
116
1
18
B_O_S_S nói:
thienGV nói:
B_O_S_S nói:
quang trọng là thằng đạp chứ không phải là mâm với không mâm bác . Miền tây nó bắt mâm kinh thật xe em đi hoài không lên đâu bác với lại 16 là đẹp lắm rùi bác . Thật sự mâm theo xe lúc nào củng an toàn hi

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
thienGV nói:
B_O_S_S nói:
thienGV nói:
B_O_S_S nói:
quang trọng là thằng đạp chứ không phải là mâm với không mâm bác . Miền tây nó bắt mâm kinh thật xe em đi hoài không lên đâu bác với lại 16 là đẹp lắm rùi bác . Thật sự mâm theo xe lúc nào củng an toàn hi
Chính xác , xe chạy nhanh hay chậm là do người cầm tài chứ đâu phải do cái bánh xe , còn vấn đề lên bánh thì theo ý riêng em thì nếu đã chịu chơi thì lên mâm 18'' luôn cho nó đẹp chứ lên mâm 17'' thì hơi bị uổn tiền nhưng ko cải thiện được nhiều lắm

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
đúng là nhanh chậm do người đạp là chính, nhưng các bác chạy nhiều loại mâm khác nhau sẽ thấy rất rõ chuyện này, mâm nhỏ vỏ dày sẽ có độ chòng chành, còn mâm lớn vỏ mỏng hơn thì ko, chạy vững xe hơn thấy rõ
bác thienGV nếu chạy trăm tám mất 5 phút với mâm 16" thì sẽ chỉ mất 4 phút với mâm 17 or 18"

Last edited by a moderator: