Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Nhìn hình mới thấy chỉ có Chiến binh Offroad mới chui vào những cảnh đẹp này được, Ếch nhà em chỉ biết đi ngang đứng nhìn chảy nước dãi.

Hạng B2
4/2/08
265
6
0
www.nhakhoalananh.com
Bannang nói:
Thứ bảy vừa qua e và KVL có chuyến off mini cùng gia đình tại đồi cát Phan Thiết , có một số hình ảnh chia sẻ cùng AE.
Cùng gia đình dạo chơi đồi cát Phan Thiết

Một trong các đỉnh , 

Khi e đến đây là 11h, thời tiếc cực đẹp để rong chơi trên cát .

Cháu e bé lớn và con e bé nhỏ .

Bác ui, sao mà màu trời và cát đẹp lạ lùng đến vậy?

Cho em hỏi là cái Cản Triton xanh là do Bác Bannang thiết kế ạ? Đẹp quá đi, em thích quá Bác Bannang ơi, Bác thiết kế giúp em cản cho pajero 3.5 của em nhé!

Đó là vinh dự cho Pajero của em lắm lắm!

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
lehonganh nói:

Bác ui, sao mà màu trời và cát đẹp lạ lùng đến vậy?

Cho em hỏi là cái Cản Triton xanh là do Bác Bannang thiết kế ạ? Đẹp quá đi, em thích quá Bác Bannang ơi, Bác thiết kế giúp em cản cho pajero 3.5 của em nhé!

Đó là vinh dự cho Pajero của em lắm lắm!

Vậy khi nào bác xuống Thủ Đức (gần trường ĐHSP kỷ thuật) uống càfe rồi bàn tiếp .

Tập Lái
2/3/12
2
0
1
Em chào bác Ban Nang và bác KVL. Em là cáo lão OF xin đi theo các bác chuyến này đây. Quay đi quay lại thế mà đa 1 năm trôi qua. Nhìn lại nhưng bức Hinh này em vẫn thấy rạo rực và thèm được quay lại đôi cát Mũi Né....
Theo em được biết thì dịp VOC sắp tới bác KVL có đem xe ra ngoài này tham gia thi đâu, em rất hân hạnh được đon tiếp 2 bác cùng ae OS sài gòn. Nêu được Em xin xung phong lo 1 xe hậu Cần cho các bác thi đâu. (nghe lơi bác KVL em Đa lây thêm 1 em Pajero) nên chác La làm xe hậu Cần được.
Bác KVL Hinh như 26/6 chạy xe ra đung không ạ. Có gì các bác alo cho em với nhe.
Số đt của em 0985 555 678.
1 lần nữa rất hân hạnh được đon tiếp các bác tại HN.

Hạng B2
4/2/08
265
6
0
www.nhakhoalananh.com
Triton Xanh của Bác Đức đã quá Bác,
Bác này hay quá, xe khỏe, lái cừ, gia đình vui vẻ! ước chi gia đình mình cùng được tham gia ngang dọc trời đất như Bác nhỉ?
Bannang nói:

E lên đến một đỉnh khác, đi cát lần này như là đi dao vậy đó . Hết đỉnh này là đến đỉnh khác .

Những chiếc moto nhìn từ xa như xe đồ chơi .

Hạng B2
4/2/08
265
6
0
www.nhakhoalananh.com
Anh Đức ơi, sắp tới có chuyến đi Castrol anh tham gia với Anh em cho vui nhé Anh! Em mang gia đình đi cùng nên ngủ ngoài hotel ngàn sao Tanobi!