Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Phong cảnh đẹp như thơ vậy. Chuc mừng các bác đã chinh phục đỉnh Everest không phải bằng xe "Everest" mà bằng xe "Pajero"!

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
em là fan của Mit, đọc bài này em cũng thích, nhưng chỉ với nội dung như vậy thì chưa nêu bật khả năng của PS và cũng chưa khách quan lắm :)

PS đã vượt qua chặn đường an toàn và không hỏng hóc, vậy mấy chiếc khi thì sao ?! cũng đi đến nơi về đến chốn mừ ?!

chưa kể chuyện đăng kiểm bên TQ, lần đầu chỉ có Mec là pass!
Mà phải Mer GL chớ e GLK cũng trầy trật, tính ra chắc trên thế giới muốn pass qua bốt của TQ có vài mẫu xe qua ngay được lần đầu.
Con pajero này ngon mọi thứ trừ tính năng an toàn còn ít quá, xe quá lớn mà chỉ 2 túi khí và ko ESP.

• Like
Reactions: Hcivic
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Mà phải Mer GL chớ e GLK cũng trầy trật, tính ra chắc trên thế giới muốn pass qua bốt của TQ có vài mẫu xe qua ngay được lần đầu.
Con pajero này ngon mọi thứ trừ tính năng an toàn còn ít quá, xe quá lớn mà chỉ 2 túi khí và ko ESP.

Hê thống đăng kiểm của Tàu ... Lao mà bác.

Hạng B2
7/1/08
207
23
18
Lần thứ 8 bác ạ ... :(
Bởi rứa em mới thầm nghĩ, chỉ có các hãng như Geely, haima, changnam, etc. thì mới pass ngay và lun được ạ :)))
Mà e có thắc mắc là không biết chi phí tốn kém trung bình là bao nhiêu nhỉ?

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Bởi rứa em mới thầm nghĩ, chỉ có các hãng như Geely, haima, changnam, etc. thì mới pass ngay và lun được ạ :)))
Mà e có thắc mắc là không biết chi phí tốn kém trung bình là bao nhiêu nhỉ?
Không phải đâu bác, mới nghe một ông bạn qua bên đó kể, Mẹc bọn nó mới toanh luôn, chưa chạy đi đăng kiểm còn rớt, nó biểu chủ xe đi thay thế :3dngacnhien:, sửa chữa. Chủ xe hỏi lại, đồ theo xe, toàn đồ mới không, biết thay cái gì bây giờ. Cuối cùng, toàn xứ thiên đường với nhau, có các cụ soi sáng là hoàn tất bác ah.