Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
qui_q9 nói:
Hôm bữa đi chơi em de xe, không để ý cái cây dương chặn ngay cái kính hậu, làm cái 1 rộp nhưng bẻ ngoặc ngược lại 90 độ, không phải gập xuôi 90 độ nhe bác. Thầm nghĩ, chết bà rồi kỳ này tốn lúa rồi, bước xuống xe bẻ lại bình thường. Mừng quá.Accord thiết kế thiệt độc, bẻ ngược xuôi gì được hết, giờ mới phát hiện ra. 
nhanvtv9 nói:
Chu cha cái gương của pác D độ quá vậy ta, để em về thử lại cái gương v2 của em xem nó có được thía không?  Nếu không được là hàng Tập Cận Bình hả các pác..
Anh hên thiệt, cái gương của em nó bá vô gốc cây theo chiều thẳng góc với gương nên hết đường quẹo ra phía trước => rộp, đau lòng, haha

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
nhanvtv9 nói:
pác cứ gọi 0918915939 pác à. online 24/7nhưng pác lấy chiếc nào?
Anh để dành cho em cái 90-93 nhé, hôm offline ở Mũi Né em lấy luôn, cảm ơn anh :)

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63
Tình hình At sao rồi mr.On? có còn ra vấn đề gì nữa ko? hay là hụ hụ hụ rồi :D

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Cop oi la Cop nói:
Dạ có làm là nó có ra, còn em đây quyết kg làm nên nó kg ra nữa, kakaka. Nói giỡn cho vui chứ em muốn tìm 3 cục cao su chân máy (trừ cục dầu) hàng bãi mà hông biết có hông nè, hoặc có loại nào khác xài ngon hơn RBI cũng được anh chỉ em với :(

Hạng D
10/9/12
2.642
122
63
Ontuhily nói:
Cop oi la Cop nói:
Dạ có làm là nó có ra, còn em đây quyết kg làm nên nó kg ra nữa, kakaka. Nói giỡn cho vui chứ em muốn tìm 3 cục cao su chân máy (trừ cục dầu) hàng bãi mà hông biết có hông nè, hoặc có loại nào khác xài ngon hơn RBI cũng được anh chỉ em với :(
Ở nhà anh còn 3 hay 4 cục gì đó còn xài đc. để anh về chụp hình up lên nếu Mr.On thấy đc thì anh gữi cho nha

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Cop oi la Cop nói:
Ontuhily nói:
Cop oi la Cop nói:
Ở nhà anh còn 3 hay 4 cục gì đó còn xài đc. để anh về chụp hình up lên nếu Mr.On thấy đc thì anh gữi cho nha
Em cảm ơn anh trước :D