Hạng B2
5/11/05
163
0
0
RE: Cuộc cách mạng đã bùng nổ

Chưa bao giờ em thấy một LD nào phải mang hàng ra vỉa hè để tiếp thị, thế mà mấy hôm vừa rồi Toy Việt Nam phải trưng em Innova ra vỉa hè (phố Láng Hạ đoạn đối diện FPT)...chúng ta có thể thấy TOY nói riêng, VAMA nói chung đang gặp khó khăn thực sự.

Nhầm rồi bác ạ, xe trúng thưởng của Viettel Mobile đấy. Đây là cơ hội tốt cho bác sở hữu Innova với giá chỉ ...76000 VND.
Còn Mit giảm giá kiểu này chỉ la trò trẻ con, chỉ cho thấy rằng tháng 4 này chúng sẽ vẫn bị ế. Tâm lý chung là đợi, đợi và đợi. Nên có giảm Grand tầm 36k chắc nhiều người mua luôn,, khỏi cần suy nghĩ. (mit chỉ có Grand là đáng nói thôi - ý kiến chủ quan)

Hạng B2
25/1/06
137
1
0

Mình cũng chung ý kiến với bác DMT, đang nghiên cứu em Grandis kĩ lắm rồi, nhưng mãi chưa thấy nó giảm giá. Nó mà giảm là em làm tới luôn.
P/S: Giá niêm yết giảm chút xíu vậy không biết giá bán thực tế có giảm tẹo nào không các bác nhỉ????

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Em xin " dự đoán giải trí với truyền hình":

Chưa kết thúc Cách mạng, VINASTAR công bố thông báo mới của Chương trình khuyến mãi:

" ... Chương trình khuyến mãi đã làm thành một cuộc "Cách Mệnh" thật sự, ngoài sự mong đợi của chúng tôi (vì chỉ mong láp ráp cho hết số linh kiện còn tồn kho). VINASTAR đã phải hoạt động hết công suất nhưng vẫn bị "cháy hàng", phải chờ linh kiện nhập về đến ... hết chương trình khuyến mãi mới có xe giao cho qúy khách.

Vì thế, để tận dụng cơ hội "nghìn năm có một", chúng tôi quyết định bán luôn 3 xe Grandis và 6 xe Jolie dùng làm phần thưởng.

Kết thúc đợt bốc thăm trúng thưởng, do không còn xe để trao thưởng, nếu quý khách trúng thưởng có sự bức bách về phương tiện đi lại, chúng tôi sẽ trao phần thưởng tạm là:

+ 1 xe MITSUBISHI CANTER.

Khi nào có xe mới xin qúy khách mang xe đổi lại ( VINASTAR hoan nghênh khách hàng nào không cần đổi lại phần thưởng ).

Xin cảm ơn qúy khách đã tham gia và sẽ tham gia. Miễn cảm ơn ai không tham gia... "

(theo Tin Vịt (đã kiểm dịch kg bị nhiễm H5N1))

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: 2snguyen

Trích đoạn: polar bear

Lỡ trong suốt cuộc "cách mạng" của chúng nó, chỉ có 9 khách hàng mua xe thì nó có bốc thăm 9 cái xe thưởng cho khách không nhỉ??
Cứ "đóng băng" như mấy tháng vừa rùi thì coi chừng :D:D:D.
Tòa sắp có việc rùi đây. [8|]
Bác Gấu lại lo cho mafia rồi. bác nhìn thấy cái quảng cáo có nói là : cuộc cách mạng bán hàng năm 2006, vậy thì cứ chờ đến hết năm rồi mới rút thưởng nhá, và lại sẽ còn 1001 cách để thoái thác không phải trả thưởng nữa cơ.:D

Bùng nổ 3 tháng 4,5,6 thôi bác ui. Đã thế lại chia đều mỗi tháng 1 rạn đít + 3 jố lỳ.

Vừa bán vừa cho mà vẫn lời thì đúng là kg hiểu nổi cho giá xe VN.[8|][8|]

Hạng D
22/2/06
1.297
8.017
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: polar bear

Lỡ trong suốt cuộc "cách mạng" của chúng nó, chỉ có 9 khách hàng mua xe thì nó có bốc thăm 9 cái xe thưởng cho khách không nhỉ??
Cứ "đóng băng" như mấy tháng vừa rùi thì coi chừng :D:D:D.
Tòa sắp có việc rùi đây. [8|]

Cầu mong sao suốt mấy tháng chỉ có 1 mình bác Gấu mua xe Mit => mua 1 chiếc trúng thưởng luôn 9 chiếc ( mơ đâu cần tiết kiệm :D:D)

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

giá cụ thể thì trên báo tuổi trẻ phần quảng cáo đã rõ ràng rùi bác ah, tùy theo thương lượng mà thôi

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

bên xưởng Sóng Thần phải thuê thêm mặt bằng để đậu xe ráp quá nhiều từ cuối năm ngoái mà chưa bán kịp đó bác ơi ... vậy mà vẫn còn cứng đầu không giảm nữa ..... tháng 7 này có mà chít khi Civic ra đời.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Các bác đã xem báo Thanh Niên sáng nay chưa, cũng có bài viết về rút thăm trúng thưởng của Cty LG Việt Nam đấy. Em nghĩ nó cũng tương tụ như thế thôi, làm gì có cái sự công bằng cho người dưng nước lã hả các bác.