Hạng F
14/3/13
5.958
140.517
113
Phong Lăng Độ
Xóa là đúng rồi bác.
Đây là sân chơi do Mod Hải đề ra, bác không xem kỷ những bài khác mới đăng củng bị xóa chứ đâu riêng gì bác. Chỉ có những người trong BĐH không bị xóa mà còn được đăng ra trang chủ để nhiều người xem và like. Một vài bài khác thì nằm trang trong cho có màu. Còn bài của bác S củng ra trang chủ vì củng có mối quan hệ ăn chơi nhảy múa nên không delete. Sân chơi là phải công bằng đừng dìm hàng và đưa người trong BĐH ra mới gọi là vui.Mà người làm ban giám khảo củng là BĐH.
Mod có ban nick em thì em chịu .Nhưng em nói ra không vì mục đích bênh vực hay ghét bỏ ai hết nhưng không nói thì nhiều người khác củng sẻ phát hiện và nói thôi.
Thân chào và chúc Os có một sân chơi lành mạnh.

em có quen biết gì đâu bài em cũng còn trong đó mà hihi chắc có sự cố gì rồi

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Em ko có ý dự thi, cũng ko có ý định PR, nhưng muốn chia sẻ 1 chuyến đi (cách đây cũng vài năm) với mấy ae của forum khác (now forum đó cũng ngưng hoạt động, nhưng ae và các gd vẫn còn chơi offline). Có 1 số ae cũng là mem OS ngày xưa. BTC cho e hỏi có phạm qui ko? thanks

Tập Lái
4/7/13
8
3
3
42
Em ko có ý dự thi, cũng ko có ý định PR, nhưng muốn chia sẻ 1 chuyến đi (cách đây cũng vài năm) với mấy ae của forum khác (now forum đó cũng ngưng hoạt động, nhưng ae và các gd vẫn còn chơi offline). Có 1 số ae cũng là mem OS ngày xưa. BTC cho e hỏi có phạm qui ko? thanks
Cái forum Steven nói là Vietcaravan ngày xưa anh em mình chơi đúng không? Nó toàn PR toàn ca sĩ PTT DV trong khi tiền làm từ thiện thì anh em mình và người khác bỏ ra.... Đóng cửa là phải. Lúc này khỏe không em trai? Lâu quá chưa gặp em bữa nào rảnh mình cf nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Cái forum Steven nói là Vietcaravan ngày xưa anh em mình chơi đúng không? Nó toàn PR toàn ca sĩ PTT DV trong khi tiền làm từ thiện thì anh em mình và người khác bỏ ra.... Đóng cửa là phải. Lúc này khỏe không em trai? Lâu quá chưa gặp em bữa nào rảnh mình cf nhé.
sorry a là ai? VC e bỏ lâu rồi a. Cũng nhìu ae trong đó lập cái CFC chơi mới vui a kkk

Tập Lái
4/7/13
8
3
3
42
sorry a là ai? VC e bỏ lâu rồi a. Cũng nhìu ae trong đó lập cái CFC chơi mới vui a kkk
Người đập bể kính xe Mer của Minh xí Muội lúc mình đi Caravan Ninh Chử Vĩnh Hy đó.:D
Bác inbox số phone của bác, mình kết bạn qua là nhớ liền.;)