Tập Lái
3/6/21
23
1
3
33
Chiều tôi cũng làm hợp đồng đây, theo dõi mãi rồi, tính tháng 6 mua cơ mà thôi, đang ưu đãi giá tốt, tranh thủ

Tập Lái
2/3/22
24
1.646
78
44
Chiều tôi cũng làm hợp đồng đây, theo dõi mãi rồi, tính tháng 6 mua cơ mà thôi, đang ưu đãi giá tốt, tranh thủ

Với trang bị cũng nhiều mà hiện đại nữa, đợt này lại thêm ưu đãi thì đúng là k gì để chê

Tầm tỉ thì nên chọn CX8, máy Nhật bền mà rộng rãi

Riêng dòng CX8 thì khỏi lo chất lượng, chỉ xem lúa đủ không để hốt thôi bác

Xem cx8 chạy sướng k phải lo nghĩ, đủ tiền rồi thì múc thôi

Mình cũng thích CX8, rộng rãi nhiều trang bị và đặc biệt là bền máy (Y)

Nay 30 rồi, chốt thì chốt sớm thôi, k hết tháng 3 hết khuyến mại lại tiếc

Tôi cũng lái thử cx8 rôi, kết quả đầm xe với không gian rộng, đợt này chắc cũng cố đủ làm bản deluxe chứ cũng máu lắm rồi
Quyết luôn đi bác, tính ra giảm thế tầm tỏi của bác quyết được con cao cấp đấy
Tầm 1 tỉ mà thấy trang bị nhiều thật, thế này thì đúng là giá trị sử dụng vượt mức giá còn gì. Tôi cũng xem nhiều dòng xe đối thủ thấy k dòng nào vượt CX8 đâu
Theo tôi nếu cố được ông làm luôn bản cao cấp chứ tầm này giá cũng k phải là quá cao, mà ưu đãi 100% phí trước bạ cũng k phải là thường xuyên có
Em cũng đang phân vân, nên chọn bản deluxe cho đỡ vay hay cố thêm tí làm bản premium đi cho sướng, sau đỡ phải nghĩ nâng cấp hay lên đời

Ưng rồi thì chốt chứ chờ đợi có khi k có đợt nào ưu đãi giá và tặng nhiều quà như đợt này đâu ông bạn
Khuyến mại đợt này là khủng rồi, đủ lúa rồi hốt thôi. Xét cả giá và khuyến mại quá cạnh tranh luôn
Như bác làm bản lucxury là ngon, chạy êm rộng rãi khỏi suy nghĩ

Sao các bác đam mê với Mazda và KIA dữ thế ? Toàn chạy 2 thương hiệu này, chắc nhà nào cũng 5, 7 chiếc Maz với KIA các bác nhỉ ?

Mà vui là các bác còm men trong nhiều thớt giống nhau ghê =))

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: DMG
Tập Lái
1/6/21
49
11
8
33
Tầm giá này thì CX8 là sự lựa chọn sáng suốt đó bác, hôt thôi chứ chưa có lần nào nhiều ưu đãi về giá và các gói nâng cấp ntn đâu

Tập Lái
24/4/22
41
36
18
Khi nào mazda CX8 premium ra bản facelift vậy các Bác ơi? Em đang chờ xe về mà không biết chính xác ngày về nên đang lăng tăng quá, hôm nay buồn lại ghé qua xem em camry 2.0Q 2022 với một đống công nghệ và đẹp từng cm nên đang lăng tăng quá, các bác tư vấn giúp em với ạ, em cảm ơn ạ

Hạng B2
14/10/17
114
221
43
Khi nào mazda CX8 premium ra bản facelift vậy các Bác ơi? Em đang chờ xe về mà không biết chính xác ngày về nên đang lăng tăng quá, hôm nay buồn lại ghé qua xem em camry 2.0Q 2022 với một đống công nghệ và đẹp từng cm nên đang lăng tăng quá, các bác tư vấn giúp em với ạ, em cảm ơn ạ
Nếu cụ đã chờ facelift thì ráng chờ thôi, quay xe qua con Cam 2.0Q làm gì vì 2 con xe này khác hẳn nhau. Nếu là mình thì sẽ múc luôn con CX8 AWD hiện lăn bánh SG chỉ hơn 1,2 tỏi. CX8 facelift không khác nhiều với bản hiên nay đâu cụ à

• Like
Reactions: MazdaCX82022
Tập Lái
24/4/22
41
36
18
Nếu cụ đã chờ facelift thì ráng chờ thôi, quay xe qua con Cam 2.0Q làm gì vì 2 con xe này khác hẳn nhau. Nếu là mình thì sẽ múc luôn con CX8 AWD hiện lăn bánh SG chỉ hơn 1,2 tỏi. CX8 facelift không khác nhiều với bản hiên nay đâu cụ à
Cám ơn Bác, em thì không thích cách giảm giá bán hàng của MAZDA, làm cho người mua mới dễ bị ức chế theo kiểu mua hàng bị hớ, bị lừa. Hôm nay em qua Toyota định đặt em Camry thì bị cú sốc tập 2 là xe đến tháng 8 mới có xe, còn muốn có xe sớm trong tuần thì phải thêm ít lạc tầm 100 củ, nghe xong, em chỉ biết cười trừ và đi về, chắc em đành an phận nằm im chờ em CX8 cho lành. Hihi

Tập Lái
2/5/22
1
0
1
33
Cũng mới chốt cx8 bản luxury 2020, lăn bánh 1024tr, tính ra ngon hơn bản deluxe 2021