Hạng B1
28/6/16
61
40
18
40
Bình Thạnh, HCM
andungcach.com
Dạ cái này tùy người dùng yêu cầu, nếu bác muốn không tự hạ khi trời mưa thì em sẽ lập trình và thêm vào 1 cảm biến mưa, tuy nhiên trường hợp này bác có áp dụng trong thực tế hay không?
Thông thường nếu em đang đi trời mưa mà nghiện thuốc quá thì sẽ hé kính xuống khoảng 5cm và xe có vè che mưa, khi đó sẽ đỡ ngộp hơn, vấn đề hạ kính xuống b vẫn có thể điều khiển được bác ạ.

Bạn rảnh thiết kế cái chụp oxi như trên máy bay luôn, ngột ngạt quá thì kéo nó xuống thở vài ngao cho nó tỉnh, haha

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng B1
15/5/08
70
6
8
47
em
Dạ cái này tùy người dùng yêu cầu, nếu bác muốn không tự hạ khi trời mưa thì em sẽ lập trình và thêm vào 1 cảm biến mưa, tuy nhiên trường hợp này bác có áp dụng trong thực tế hay không?
Thông thường nếu em đang đi trời mưa mà nghiện thuốc quá thì sẽ hé kính xuống khoảng 5cm và xe có vè che mưa, khi đó sẽ đỡ ngộp hơn, vấn đề hạ kính xuống bao nhiêu vẫn có thể điều khiển được bác ạ.
em thì không hút thuốc và cũng cấm khách trên xe em hút thuốc nên thực tế với em là kg. em nghĩ các xe khác là có và bác có thêm lựa chọn cho khách thì tốt rồi. BTW bác nhắn cho e số đt, em cũng ở Q2.

• Like
Reactions: KHOAVAN