Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.565
11.783
113
HCM
Mình đang quan tâm 1 con 5 chỗ rộng, an toàn, đủ mạnh để có thể leo trèo các cung đường Đà Lạt...
Không rõ ý bác chủ là leo trèo đường đèo hay offroad chứ xe máy 1.0, 1.5 vẫn đi Đà lạt phà phà. Nhiều tài cứng chạy còn dí theo mệt nghỉ.

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
Không rõ ý bác chủ là leo trèo đường đèo hay offroad chứ xe máy 1.0, 1.5 vẫn đi Đà lạt phà phà. Nhiều tài cứng chạy còn dí theo mệt nghỉ.
Bác nói chính xác, em cũng đi đà lạt mà 1 năm đi 1 lần. Cũng từ từ mà tới, gặp bác kiamorning lên đèo bảo lộc thấy chạy full tải mà em theo còn ko kịp nữa là....

Hạng B1
16/8/12
71
32
18
Nếu cụ đi gia đình thì em nghĩ là sẽ bị say đấy
Territory đi say hả bác, nóc nhà muốn con này vì dc cái nó rộng, nhưng con này nhiều cái mình con lăn tăn quá.

Hạng D
24/2/20
4.486
7.410
113
37
Đảm bảo phần lớn ý kiến khuyên bác chọn Forester, nhưng thực tế ngoài đường thì Tucson mới là xe được thấy chạy nhiều nhất.

Nếu là em thì em chọn CRV hoặc SantaFe, có điều SantaFe mắc quá.
đang giảm hơn 100tr rồi bác, tuy nhiên nếu xét về cảm giác lái thì khó có con nào qua được SU.

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng D
24/2/20
4.486
7.410
113
37
Territory đi say hả bác, nóc nhà muốn con này vì dc cái nó rộng, nhưng con này nhiều cái mình con lăn tăn quá.
Nếu lăn tăn thì ko nên mua bác ạ vì mua về mà cứ sợ này sợ nọ thì mình lại mất ăn mất ngủ hóa ra mình mua xe về để phục vụ cái xe thì ko nên. Còn xe đi say hay ko chủ yếu do tài xế có nhồi ga phanh gấp hay ko chứ cái xe nó ko liên quan gì nhiều. Em chạy xe nào thì vợ con em cũng chưa bao giờ phải phàn nàn hay say xe cứ lên xe là ngủ thôi.