Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
hunglydi nói:
Em chọc bác Quân và Bác Chiến thôi! Trên tinh thần của 02 bác thì em đề nghị mỗi bác trong hội cứ góp quỹ mỗi người 100K, còn đĩa thì hunglydi chép DVD tặng nhé!
Các bác mà tính thế thì quỹ vừa không nhiều mà các bác có đĩa cũng giới hạn á.
Ném đá nè:
Gọi là mua cho nó dzui dzẻ thôi, mục đích là kêu gọi anh em góp quỹ hội là chính, hội mình nghèo quá, đôi khi cần làm gì cũng khó
. Hiện em mới chép đợt đầu 20 cái. Sẽ tiếp tục làm đợt 2 sau khi hết hàng đợt 1 nếu thị trường vẫn hot. Hunglydi lo phần copy đợt 2 này nhé

Hạng C
2/6/11
642
4
18
dorive nói:
hunglydi nói:
Em chọc bác Quân và Bác Chiến thôi! Trên tinh thần của 02 bác thì em đề nghị mỗi bác trong hội cứ góp quỹ mỗi người 100K, còn đĩa thì hunglydi chép DVD tặng nhé!
Các bác mà tính thế thì quỹ vừa không nhiều mà các bác có đĩa cũng giới hạn á.
Ném đá nè:
Gọi là mua cho nó dzui dzẻ thôi, mục đích là kêu gọi anh em góp quỹ hội là chính, hội mình nghèo quá, đôi khi cần làm gì cũng khó
. Hiện em mới chép đợt đầu 20 cái. Sẽ tiếp tục làm đợt 2 sau khi hết hàng đợt 1 nếu thị trường vẫn hot. Hunglydi lo phần copy đợt 2 này nhé
ok bác, nếu tinh thần là thế thì cho em góp thóc 100K nhé! Nếu làm đĩa đợt 02 em sẽ tài trợ toàn bộ chi phí cho hội mình. Hê hê

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Cho em đăng ký 1 đĩa nhé! Tối thứ 4 em lấy và nộp thóc.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Càc hảo thủ đâu cả rồi, dzô mua đĩa ủng hộ đi...................................không em......................................đem cho hết bây giờ

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Chiều nay ai mang đĩa DVD sang Hai Lúa cho tụi em vậy Ông Địa ... hay bác mang qua luôn ... để em ghi vào danh sách off , chứ không có tên trong DS mà có mặt là bị xếp 2 lon KEN phạt đóa .. he he

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
bonbanhxequay nói:
Chiều nay ai mang đĩa DVD sang Hai Lúa cho tụi em vậy Ông Địa ... hay bác mang qua luôn ... để em ghi vào danh sách off , chứ không có tên trong DS mà có mặt là bị xếp 2 lon KEN phạt đóa .. he he

Cho em 2 lon.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Hiện em đang giữ đĩa DVD "Khoảnh Khắc Hành Trình dành HCD của GMFC Futsal team".
Các bác đã đăng ký sắp sếp ngày giờ liên lạc em để nhận đĩa nhé.
Thanks bác BÌNH đã ủng hộ 1 đĩa. (100K)

Theo như bác 4B nói, ta ủng hộ đĩa để gây quỹ bóng đá, nhưng anh em cầu thủ đã đóng quỹ bóng đá rồi nên em xin có ý kiến là mời các bác ủng hộ đĩa DVD để gây quỹ TỪ THIỆN cho chi hội GMFC. Sắp tới có thể hội ta tổ chức một chuyến off kết hợp từ thiện và dùng sổ quỹ này cho mục đích đó.
Kính báo.

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39
Quỹ từ thiện nhiêu đó chẳng thấm đâu, cứ để đó làm quỹ bóng đá phụ vào tiền sân bãi, đồng phục gì đó cho anh em, còn quỹ từ thiện khi nào đi làm từ thiện thì mình mỗi người đóng 500 ngàn (không nên đóng tiền rồi để quỹ tồn lâu) như vậy sẽ có ý nghĩa hơn nhiều. Các bác có muốn mình làm 1 căn nhà tình thương không? Nếu đồng ý thì hội mình sẽ đóng góp quỹ và kết hợp với 1 đơn vị nữa để tặng nhà tình thương cho người nghèo, em sẽ dẫn theo phóng viên báo Người Lao Động để đăng tin Chi hội GMFC của Ô tô sài gòn kết hợp với đơn vị xxx để trao nhà tình nghĩa cho ông/ bà yyy. Còn không làm nhà tình thương thì đi thăm trại trẻ em mồ côi cũng được.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@Vule: Ý bác cũng OK. Đang xúi các bác Quan Chức làm chuyến từ thiện, trước tiên mình làm trong nội thành hoặc gần nội thành.