Hạng D
23/6/13
1.918
4.934
113
A có v đề nặng về đọc hiểu ...hoặc chỉ lướt qua và k suy nghĩ...

Quy luật đơn giản nhất sóng có lên có xuống từ bds ck v ...
Đọc chart và kết hợp tin tức tg

Mà anh k biết thì câu nói kia của anh vô nghĩa ...

Nói ra ng khác nghĩ k hay...

Toàn ngồi phán như phán số đề sau khi đã có kết quả

Hạng B2
22/4/20
193
363
63
A có v đề nặng về đọc hiểu ...hoặc chỉ lướt qua và k suy nghĩ...

Quy luật đơn giản nhất sóng có lên có xuống từ bds ck v ...
Đọc chart và kết hợp tin tức tg

Mà anh k biết thì câu nói kia của anh vô nghĩa ...

Nói ra ng khác nghĩ k hay...
Bỏ đi bác ơi, nếu người ta đã không có thiện chí tranh luận thì giải thích chi mất công.
Bác cho em hỏi, vàng có thể còn lên được nữa không ạ ?

Hạng D
23/6/13
1.918
4.934
113
Bỏ đi bác ơi, nếu người ta đã không có thiện chí tranh luận thì giải thích chi mất công.
Bác cho em hỏi, vàng có thể còn lên được nữa không ạ ?
100% còn tăng.
Sáng nay đã vượt đỉnh cũ

• Like
Reactions: binhyen2000
MHa confirmed
Hạng B2
27/9/16
124
164
43
mấy anh ôm đất chuẩn bị mua dây về thắt cổ , còn ko có tiền mua dây thì ra cầu nhảy :)) vàng tăng kiểu này thì đất chuẩn bị dùng để cạp ăn dần

Hạng B2
22/4/20
193
363
63
mấy anh ôm đất chuẩn bị mua dây về thắt cổ , còn ko có tiền mua dây thì ra cầu nhảy :)) vàng tăng kiểu này thì đất chuẩn bị dùng để cạp ăn dần
Haizz, thực sự đây là chuyện không ai mong muốn. Cho dù giờ ôm đất, tiền, hay vàng cũng chẳng vui vẻ nổi. Những người có đất hầu như đã chuẩn bị phương án dự phòng cả rồi. Còn lại, vẫn là số đông người nghèo phải chịu cảnh rau cháo qua ngày.
Mong tình hình sẽ khá hơn. Giờ để dành ít tiền phòng cứu người hay hơn là đi buôn.

• Like
Reactions: quangthai and MHa
MHa confirmed
Hạng B2
27/9/16
124
164
43
Haizz, thực sự đây là chuyện không ai mong muốn. Cho dù giờ ôm đất, tiền, hay vàng cũng chẳng vui vẻ nổi. Những người có đất hầu như đã chuẩn bị phương án dự phòng cả rồi. Còn lại, vẫn là số đông người nghèo phải chịu cảnh rau cháo qua ngày.
Mong tình hình sẽ khá hơn. Giờ để dành ít tiền phòng cứu người hay hơn là đi buôn.
giờ có khổ và tội nhất là những người công nhân nghèo đang khó nay càng khó khăn hơn, giờ có tiền phòng thân lỡ có việc gì sảy ra còn có mà dùng.mình cũng mong là dịch mới dc kiểm soát để bà con còn đi làm bớt khổ.

Hạng B2
24/6/13
277
801
98
Giá vàng biến động mạnh quá, nhưng có vẻ dần dần người dân cũng quen với nó. Như mấy ngày đầu của dịch cô vy, ngày nào cũng quan tâm tới con số bn mới trên các nước....giờ thì nó lên tới nhiêu rồi thì cũng thế....và quan tâm hơn tới mấy tin khi nào thì có vaccine, việc nghiên cứu và chế vaccine tiến triển tới đâu rồi. Và không thể không nhắc tới 1 quả bom nổ chậm với sức công phá còn hơn con cô vy, đang được hâm nóng từng ngày...đó là cuộc chiến giữa Mẽo và khựa :(