Tập Lái
30/8/16
3
0
1
35
Nghiên cứu làm gì, gặp anh sẽ được hướng dẫn thực tế =))
Bác ơi làm ơn cho đàn em hỏi chút. Em đã hack xong theo các bước bên trên. Trong mục setting đã hiển thị Mirror Link. Enable lên rồi mà không tài nào kết nối được với điện thoại.
Mong các anh chỉ giáo. Cho em xin số điện thoại của anh được ko ạ. Em vọc mà thất bại ko à
Cám ơn bác. Làm ơn cho em xin số điện thoại.

Tập Lái
30/8/16
3
0
1
35
Xe anh thì không cần làm gì nhé, thích thì chiều nay cho xem trực tiếp trên xe anh =)) mylink phiên bản QT nên k cần hack :)
Bác ơi làm ơn cho đàn em hỏi chút. Em đã hack xong theo các bước bên trên. Trong mục setting đã hiển thị Mirror Link. Enable lên rồi mà không tài nào kết nối được với điện thoại.
Mong các anh chỉ giáo. Cho em xin số điện thoại của anh được ko ạ. Em vọc mà thất bại ko à
Cám ơn bác. Làm ơn cho em xin số điện thoại.​

Tập Lái
30/8/16
3
0
1
35
Xe anh thì không cần làm gì nhé, thích thì chiều nay cho xem trực tiếp trên xe anh =)) mylink phiên bản QT nên k cần hack :)
Em kết nối bằng USB rùi mà nó click vào Mirror Link nó cứ báo thế này anh ạ.​

Attachments

Tập Lái
8/10/15
43
25
18
53
E bị vấn đề kết nối bluetooth từ đt android 6.01. Sau một số lần hoạt động gọi đi và nhận cuộc gọi bình thường thì bỗng nhiên có một lần gọi đi hoặc nhận cuộc gọi đến vẫn kết nối bình thường, nhưng không có tiếng - tức là cả hai bên chẳng ai nghe thấy gì cả. Tắt cuộc gọi và gọi lại cũng vậy, kết nối tốt, nhưng ko có tiếng. Restart điện thoại thì lại nghe gọi tốt và không biết lúc nào nó mất. Cực khó chịu.
trước em dùng cái htc one android 4.4, chạy chưa một lần lỗi.
e tra cứu các kiểu mà chẳng tìm được giải pháp nào. Hôm nay đọc được bài này
http://ausdroid.net/2015/11/21/marshmallow-bluetooth-fix-works/
Hoá ra GM họ biết cả từ tháng 11 năm ngoái 2015 vậy mà đến giờ cũng chẳng có update nào cả. Ta có nên kêu GM VN bảo hành Mylink?

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
Em kết nối bằng USB rùi mà nó click vào Mirror Link nó cứ báo thế này anh ạ.​
- Bác check các dòng điện thoại có hỗ trợ mirrorlink ở link này: http://mirrorlink.com/phones
- Muốn dùng mirrorlink bắt buộc phải cắm cáp, bác phải bật tính năng mirrorlink trên điện thoại
cần thông tin gì bác cứ ới em: 0xxx65xxx7 với x=8

• Like
Reactions: K.Hiep