Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Gia đình bác hạnh phúc quá,2 cháu dể thương quá,nhiều hình đẹp,e củng thèm mà chưa đi được,có dịp giao lưu bác ơi

Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Thường em sẽ lên kế hoạch trước 1-2 tuần nhưng do từ Đà Lạt, Nha Trang trở lại e đi nhiều nên k cần phải chuẩn bị nhiều. Cái khó của e là xin nghỉ ở cơ quan vì cơ quan hay có việc đột xuất vào cuối tuần. E đi ĐL nhiều lần rồi nên e ở khách sạn giá tốt. Mùa này là 400k/ đêm/2 giường đôi. Em đi ĐL hay đi đêm và canh đến đèo Bảo Lộc trước 22h và đến ĐL trước 1h sáng. Cái lợi của đi đêm là ít xe, ít xe gắn máy trên đèo, có thể ăn gian tốc độ khi qua địa phận Lâm Đồng (này nói nhỏ chứ k dám la lớn. Hihi) và nhất là lên tới ĐL mình và gia đình ngủ đc 1 giấc ngon. Sáng ra có thể thoải mái lắm. Tuyệt đối k nên lái suốt đêm vì ra tới ĐL đầu óc bần thần, k vui chơi đc và càng k nên lái xe tầm 4h sáng vì giờ này dễ xảy ra tai nạn nhất trong các khung giờ. E đi từ Vĩnh Long - Đà Lạt tầm 420km mất 7 tiếng nếu đi đêm và 8h15p nếu đi ngày. Tính luôn dừng nghỉ ạ
Đường xá bây h đi cũng ổn. Bạn chạy tốc độ cũng nhanh ấy chứ. Bạn có thể cho xin vài cái Ks đã từng ở k, có dịp mình sẽ trở lại DL nhiều hơn, năm trước đi ngay dịp tết đông quá với k có time nên k đi dc nhiều nơi kết hợp biển như bạn.

Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Em nể bác cái khoản 2 cháu còn nhỏ mà vợ chồng bác chịu chạy quá, em thích lắm mà mỗi lần đi em chỉ đi được 2 vợ chồng, còn 2 cháu nhỏ của em ông bà ko cho mang đi haha

Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Tiện thể bác cho em hỏi chip chân ga của bác có tác dụng rõ rệt khi sử dụng ko ạ ?

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Đường xá bây h đi cũng ổn. Bạn chạy tốc độ cũng nhanh ấy chứ. Bạn có thể cho xin vài cái Ks đã từng ở k, có dịp mình sẽ trở lại DL nhiều hơn, năm trước đi ngay dịp tết đông quá với k có time nên k đi dc nhiều nơi kết hợp biển như bạn.
Vâng. E chạy nhanh khi qua địa phận Lâm Đồng ạ. Em chỉ ở duy nhất nhà nghỉ Phúc Thành ở đường NguyễnnThị Nghĩa thôi ạ. Tuy khó kiếm nhưng sạch sẽ và thoải mái.
Đà Lạt - Tình yêu và nỗi nhớ

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Tiện thể bác cho em hỏi chip chân ga của bác có tác dụng rõ rệt khi sử dụng ko ạ ?
Rất rất rất hiệu quả khi đi đường đèo dốc. Từ khi gắn nó thì e chưa phải trả về số tay khi lên dốc bao giờ ạ

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Sao xe Bác lại số 13 nhỉ !? Gia đình Bác quá happy. chúc mừng chúc mừng
Dạ cảm ơn Bác. E thích số 13 vì e mê Micheal Ballack mang áo số 13 của Đức hồi hơn chục năm về trước ạ. Hihi. Số 13 dán trước và sau xe là số mà em đi Campuchia hồi 30/04/2016 đến giờ :d

Hạng B2
21/4/17
174
94
28
Vũng Tàu
Quá tuyệt vời! Chúc gia đình anh mãi hạnh phúc và đầm ấm như thế ^_^!
Ngưỡng mộ quá đi mất!!