Hạng D
19/6/12
1.432
6.502
113
Anh Thành - 0984.39.89.39 ạ. Giá tầm 400k trở lại 2 giường đôi ạ. Bác nói bạn của Dũng ở Vĩnh Long xem có được giá tốt k nhé
ok bác.... em cũng dân vl... phương 1 cua ông sụa....nhưng sống sg... lâu lâu mới về vl ah

Hạng B1
3/10/16
67
73
18
44
Đọc xong bài của bác cũng là lúc em quyết định nộp đơn nghỉ phép 1 tuần để làm 1 chuyến như bác. Không cho nghỉ phép.... em nghỉ việc luôn ;-)

Hạng B2
3/5/14
142
122
43
Đồng Nai
Hình của bạn đẹp.
Nhiều khi mình gặp nhau ở Vạn Thành và Lâm Viên rồi cũng nên, nhà mình mớioở Dalat về lúc 14h chủ nhật
:D

Hạng B2
10/8/16
179
170
43
Bác chạy khủng thật, từ Vĩnh Long đên Đà Lạt có 8 tiếng. Em đi từ SG ra ĐL đã mất 9 tiếng. Có điều là em đi buổi sáng thôi
Đi ban đêm đường thông hè thoáng :)

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Hình của bạn đẹp.
Nhiều khi mình gặp nhau ở Vạn Thành và Lâm Viên rồi cũng nên, nhà mình mớioở Dalat về lúc 14h chủ nhật
:D
Vạn Thành em đi chiều tối ạ. Đà Lạt cuối tuần đông quá nên nhiều khi tối e ít ra đường lắm. Ở nhà nghỉ lai rai với anh chủ ạ. Hihi

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
dù DaLat ngày nay mất đi nhiều cái thơ mộng lãng mạn của chục năm về trước nhưng bên trong vẫn chứa đựng sự quyến rủ khó tả mỗi khi đến và về! rể DaLat cho hay
Giờ e thấy ĐL khá công nghiệp rồi ạ. Nếu gặp đúng dân ĐL thì rất vui vẻ và thoải mái. Dân ĐL cũng dần có ý thức giữ bản sắc riêng chứ k bị làn sóng "Tung Của hóa" như ở Nha Trang. Anh chủ khách sạn e ở thẳng thừng từ chối đoàn khách nào là của Trung Quốc. Nha Trang giờ loạn lắm rồi. Khách sạn 4 sao nó trả giá 700k. Ổ bánh mì 10k làm xong nó trả 5k rồi 7k. Đà Lạt vẫn còn mộng mơ lắm nếu các du khách có ý thức giữ gìn chứ k thì 10 năm nữa sẽ chỉ còn các khu du lịch do bàn tay con người tạo nên

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Giờ e thấy ĐL khá công nghiệp rồi ạ. Nếu gặp đúng dân ĐL thì rất vui vẻ và thoải mái. Dân ĐL cũng dần có ý thức giữ bản sắc riêng chứ k bị làn sóng "Tung Của hóa" như ở Nha Trang. Anh chủ khách sạn e ở thẳng thừng từ chối đoàn khách nào là của Trung Quốc. Nha Trang giờ loạn lắm rồi. Khách sạn 4 sao nó trả giá 700k. Ổ bánh mì 10k làm xong nó trả 5k rồi 7k. Đà Lạt vẫn còn mộng mơ lắm nếu các du khách có ý thức giữ gìn chứ k thì 10 năm nữa sẽ chỉ còn các khu du lịch do bàn tay con người tạo nên
TQ giờ mua bds ở Đà lạt nhiều lắm rồi bác. Khu Hòa Bình, các khu biệt thự bị TQ mua gần hết rồi

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Cảnh bác chụp đẹp quá.. hành trình lên rừng xuống biển rất thú vị... lâu lắm mới lại được thấy em Rio đỏ của bác Linh lên hình.. em đã từng ôm em xe này một thời gian khá lâu, thấy lại nhớ về bao nhiêu kỷ niệm với ẻm..!!
Dạ. Hihi. Bác xem lại vụ đánh giá xe 20.000km của em có full hình đợt đi Campuchia thì Bác chắc cũng nhớ lại nhiều hơn. Bác Linh chắc cũng sắp đổi xe mới rồi ạ. :)