Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/10/12
308
11
18
40
Re:Dã ngoại cuối tuần.

Em ủng hộ thêm buổi trưa cho đoàn vài món đặc sản Đà Nẵng( chả bò,nêm,Tré,mực...để nhậu hoặc ăn với bánh mì ) nhờ Bác xeko nhận đem theo dùm rùi...em ở Đalat lôi xuống thêm được 1 thùng rượu chát + 10 Kg Hồng giòn( đang mùa Hồng trên này)...em chờ đoàn ở khu vui chơi Madagui..e báo tềnh hềnh sơ như vậy có gì HT,HP thông tin thêm cho em nhé..em đi 1L,1N thôi nha HT

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Hoanglyly nói:
Em ủng hộ thêm buổi trưa cho đoàn vài món đặc sản Đà Nẵng( chả bò,nêm,Tré,mực...để nhậu hoặc ăn với bánh mì ) nhờ Bác xeko nhận đem theo dùm rùi...em ở Đalat lôi xuống thêm được 1 thùng rượu chát + 10 Kg Hồng giòn( đang mùa Hồng trên này)...em chờ đoàn ở khu vui chơi Madagui..e báo tềnh hềnh sơ như vậy có gì HT,HP thông tin thêm cho em nhé..em đi 1L,1N thôi nha HT
Đợi đoàn ở Madagui thì không gặp nhau được rồi. Bác phải đi thêm nữa, xuống hẳn Thị trấn Madagui, chờ đoàn ngay bờ Hồ, chỗ ngã 3, tới đó đoàn sẽ gặp nhau và rẽ vào Dateh luôn. Từ Bờ hồ Madagui lên khu vui chơi Madagui phải hơn 10km nữa.

Hạng B2
3/10/12
308
11
18
40

Oh,thiệt tình mình cũng đang rối Là chờ đoàn ở đâu là tiện vì Mợ đặt xe mà hổng biết xuống điểm nào nữa....nhờ Bác F1 hướng dẫn cụ thể hơn dùm với..hay Ly chờ ở chợ huyện Đatek được ko???

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Hoanglyly nói:
Oh,thiệt tình mình cũng đang rối Là chờ đoàn ở đâu là tiện vì Mợ đặt xe mà hổng biết xuống điểm nào nữa....nhờ Bác F1 hướng dẫn cụ thể hơn dùm với..hay Ly chờ ở chợ huyện Đatek được ko???
Nếu đi từ Đà Lạt xuống thì nói xe cho xuống ở Ngã 3 thị trấn Madagui, đó là vị trí trên đường đi từ DL về SG, qua Khu du lịch Madagui khoảng 10km. Còn Dateh là phải rẽ vào hơn 17km nữa, xe họ không có vào đó đâu.
Đoàn mình sẽ đi từ SG lên Ngã 3 Madagui, xong rồi mới rẽ vào Dateh, vì vậy sẽ gặp nhau ở ngã 3 đó là phù hợp. Ở Ngã 3 đó đông vui, sầm uất, bác cứ vào ngồi Cafe ăn sáng đường rẽ vào, đối diện bờ Hồ cho thỏa mái, muốn thư giãn nữa thì chịu khó cuốc bộ về phía SG khoảng 600m có massage, nam vào thì nữ phục vụ, nữa vào thì tất nhiên có nam kỹ thuật viên phục vụ từ A đến Á, khi nào vui mới thôi ...:)
Thông chửa????

Hạng B2
5/12/11
162
24
18

KevinPAK nói:
Em đã xem lại "thiệp cưới", bạn em mời vào ngày mai 13/10/2012 nên QUYẾT ĐỊNH cuối cùng là em không tham gia được chuyến này.
Chúc mọi người có chuyến đi vui vẻ và thượng lộ bình an nhé.

Dạo này mua nhiều nên đường lầy lội và ổ gà khá nhiều do các xe tải đi qua nên mọi người chạy xe thật cẩn thận khi di chuyển trên các quốc lộ và đường đất nhé.
"Phía trước tay lái là sự sống
Hãy lái xe bằng cả con tim"

ÁI CHÀ! CÓ CÔ EM XINH TƯƠI ĐỊNH GÃ CHO KEVIN LẦN NÀY. :D:D

Hạng B2
3/10/12
308
11
18
40

Hehehe thông quá trời lun ...thanks Bác !!! Hẹn tái ngộ Bác ngày Mai nhé..hậu tạ Bác tô mì gói Hen hihi

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48

sese nói:
KevinPAK nói:
Em đã xem lại "thiệp cưới", bạn em mời vào ngày mai 13/10/2012 nên QUYẾT ĐỊNH cuối cùng là em không tham gia được chuyến này.
Chúc mọi người có chuyến đi vui vẻ và thượng lộ bình an nhé.

Dạo này mua nhiều nên đường lầy lội và ổ gà khá nhiều do các xe tải đi qua nên mọi người chạy xe thật cẩn thận khi di chuyển trên các quốc lộ và đường đất nhé.
"Phía trước tay lái là sự sống
Hãy lái xe bằng cả con tim"

ÁI CHÀ! CÓ CÔ EM XINH TƯƠI ĐỊNH GÃ CHO KEVIN LẦN NÀY. :D:D
Biết thông này hay là Kevin nghĩ lại ta???
:D:D

Hạng B2
3/10/12
308
11
18
40

Hihi chị cherie em mới biết chị còn mọi người em Vẫn còn Lạ lẫm ngày Mai chị chiếu cố e dùm với nha Mợ..sợ bị khớp nên em cũng hơi hồi hộp hihi thanks Mợ

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38

Oài......mọi thứ đã sẵn sàng, giờ ngủ cho khỏe mai lên đường.....

Status
Không mở trả lời sau này.