Tập Lái
14/11/18
5
2
3
29
cũng đang tính thay cái cánh gió bản RS này mà không biết có chỗ nào bán lẻ không

Hạng C
27/2/08
638
261
78
hãng nó đã thừa nhận và đã thay hết hộp số Powershift bằng hộp số mới trên các mẫu xe hiện tại rồi đó bạn, hộp số Powershift giờ nó chìm vào quên lãng rồi
Vậy khách mua xe trước thì sao có đền bù thiệt hại không?

Hạng C
1/3/13
578
377
63
hãng nó đã thừa nhận và đã thay hết hộp số Powershift bằng hộp số mới trên các mẫu xe hiện tại rồi đó bạn, hộp số Powershift giờ nó chìm vào quên lãng rồi
Vậy ban xong là hết trách nhiệm hả ta? Ở nước ngoài nó phải triệu hoi và thay cho khách hàng

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
khoảng sáng gầm của các xe sedan thông thường tầm 140-160mm đó bạn, Focus nó thiên về thể thao nên khoảng sáng nó là 140mm đó bạn. Gửi bạn 1 ít thông tin của Focus để bạn tham khảo cho vui. Thân!
pm dùm mình con focus trend 5 cửa và ecosport titanium 2018 nhé

• Like
Reactions: NhaFordBT
Tập Lái
30/11/12
45
11
8
Body RS này hiện tại đang dần đi vào thoái trào rồi các bác ạ, hồi mới mua xe mình cũng thích kiểu body này lắm nhưng càng về sau người chơi càng nhiều nên nhìn hơn nhàm, giá trong hãng đưa ra để lên bộ body này hơi bị chát nếu k lầm là 40tr hơn, còn mình tự nhập về và chơi thì giá dễ chịu hơn tầm dưới 20tr là đẹp như hình :)))) tuy nhiên mình không chọn body RS :))))
Đại lý Ford lên sẵn bodykit RS thể thao cho Focus hatchback
Đại lý Ford lên sẵn bodykit RS thể thao cho Focus hatchback

• Like
Reactions: dienyb139