Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Ý là bản thấp ngang với Seltos, chuyện ko thể. Máy 2.0 đắt hơn, thuế cao hơn. Xe cũng form trên hẳn 1 cấp, ko thể có giá đó. Mức đấy đặt ra để lùa khách đặt cọc thôi
Ko rẻ như lều báo đăng nhưng e cũng nghĩ ko cao hơn tucson đc , suy từ santa fe và sorento mà ra e đoán cùng trang bị sẽ rẻ hơn tucson 20-30tr . Chứ ngang giá tucson còn khó bán chứ đừng nói hơn

• Like
Reactions: Vichio
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Ngoại thất Sportage trung tính không cơ bắp ấn tượng như Tucson. Nội thất nhìn thấy không gian công nghệ nhưng nó cứ rẻ rẻ sao sao . Dự là option ngập mặt giá ngang Tucson. Trường hợp giá rẻ hơn Tucson thì buộc phải cắt bớt option. Mà không có lí do gì bán rẻ hơn Tucson khi hiện tại Tucson đang bán lạc hơn trăm triệu. Giá xe thì Trường Hải gần đây có xu hướng tăng giá, tình hình thiếu thốn nguyên vật liệu sản xuất chắc là giá không thể thấp được.

Hạng C
1/4/07
809
691
108
1 tỏi thì tucson nó cho ăn hành. mà dạo này nghe nói tucson lạc mặn lắm. hơn cả ông anh santa sắt.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Em thì lại thấy nó đẹp hiện đại hơn đỡ rườm rà hơn Tucson nhiều ấy chứ! Bọn 5 chỗ còn lại cùng phân khúc bình dân em không ưng được em nào (ghét nhất CX5).
CX5 chạy nhiều như lợn đâm ghét à bác hay có lý do gì cụ thể không bác. Em thấy CX5 trông cũng khá hài hoà từ trong ra ngoài mà bác.

• Like
Reactions: muca
Hạng B2
19/10/16
167
127
43
CX5 chạy nhiều như lợn đâm ghét à bác hay có lý do gì cụ thể không bác. Em thấy CX5 trông cũng khá hài hoà từ trong ra ngoài mà bác.
Dạ không phải vì nhiều đâu ạ, quan điểm cá nhân em thôi mà, nội thất thì em thấy được, còn ngoại thất thì đúng là nó không phải gu của em. Em dùng từ ''ghét'' nó nặng nề quá nên xin phép sửa lại là "không thích nhất CX5" :)

• Like
Reactions: PeggyMaz
Hạng D
21/12/17
1.775
2.738
113
40
Ai chê em già thì em chịu, chứ em thấy thiết kế con này và con Tucson sao lòe loẹt quá. em khoái Outlander hơn

Hạng C
18/3/16
529
12.830
93
Ý là bản thấp ngang với Seltos, chuyện ko thể. Máy 2.0 đắt hơn, thuế cao hơn. Xe cũng form trên hẳn 1 cấp, ko thể có giá đó. Mức đấy đặt ra để lùa khách đặt cọc thôi
Gì đâu mà k thể, cho cục máy 2.0 trên xe có mỗi cái điều hoà, ghế nỉ, mâm sắt bán giá bằng Seltos full -> chọn Seltos full hoặc nhảy lên Sportage Luxury chứ bỏ gần cả tỷ ra k lẽ mua con xe Hèn không có đồ :D
Còn con bản thiếu kia để demo với chở nhân viên đi xong sau này thanh lý là xong.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Loạn tin quá, bọn Autopro vừa đưa giá từ 720 đến 910. Máy 1.6 turbo, 2.0 xăng và 1.6 hybrid, ko chơi dầu. Giá và máy như thế thì đập chết hết Tucso, Cross
Autopro ở MB nên hay có vụ ko tính VAT vô giá, nên thấp phải rồi