Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Ít người biết Su thôi e càng khoái: 1. xe để đâu cũng hem sợ. 2. Càng sướng khi chạy mọi người kêu xe Tung Của 3. Đông quá chắc e bị cắt chức CFO của SOG luôn vì quản lý hem nổi. :3dcuoi:

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Nói bác Su bà rù đừng buồn, giá xe thì hơi cao, mẫu mã thì quá bình thường, options thì quá ít. Hệ thống dịch vụ quá hiếm, phụ tùng sửa chữa cũng quá khó khăn. Muốn bán lại để đổi xe cũng khó quá, bán mất giá nhiều, thương hiệu thì nghe kỳ kỳ... "Đã Su mà lại còn...bà rù" Khó thay, khó thay...
:3dcuoigif::3dcuoigif:
Mình thích suy nghĩ của bạn đấy.
Ah mà bạn lái thử xe nào chưa ?

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Bác có thể giải thích rõ hơn những điều em thắc mắc được không? Có minh họa càng tốt, thanks bác.
Có những điều đôi khi dài dòng hay nói nhiều nó đâm ra chán & dỡ bác ah. Cứ làm & cảm nhận bằng con tim & lý trí của mình là được bác ah, miễn sao đừng gây tác động xấu đến môi trường, xã hội xung quanh mình đang sống là ok.
Còn đối với Subaru, hãy ôm ấp em nó năm ba tháng thì bác sẽ còn khối câu hỏi để hỏi, còn nếu chưa từng hoặc chỉ mới lái sơ sơ thì cũng có rất nhiều câu hỏi, nhiều thắc mắc hơn nữa, đó cũng là lẽ thường tình.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Phải chi giá xe Sub bằng giá CRV hoặc CX5 thì ngon :)

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Em đọc thấy giá ở xứ giãy chết 3 thằng trên giá same nhau mà, cả RAV4 nữa.