Hạng B2
30/4/14
313
540
93
Đà Lạt giờ phải nói là mất chất quá. Cách đây 15 năm lần đầu lên ĐL phải nói là 3 ngày không tắm :p. Giờ lên ĐL trưa vẫn nóng đỗ lửa.
Có lẽ do mùa hè nên hơi nóng đó bạn, nhưng dù sao cũng thấy dễ chịu hơn so với dưới này...

Hạng F
7/8/17
5.523
5.931
113
Có lẽ do mùa hè nên hơi nóng đó bạn, nhưng dù sao cũng thấy dễ chịu hơn so với dưới này...
15 năm trước thì cũng là mùa hè nghỉ học mới dc đi chứ bác. Còn nhớ lúc đó lên phải mua áo khoát mang vớ. Tối ngủ còn run lập cập.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B2
30/4/14
313
540
93
15 năm trước thì cũng là mùa hè nghỉ học mới dc đi chứ bác. Còn nhớ lúc đó lên phải mua áo khoát mang vớ. Tối ngủ còn run lập cập.
Đà Lạt 15 năm trước có lẽ không đông đúc như bây giờ...nhưng giờ đi chơi vẫn muốn chọn Đà Lạt bởi không khí còn khá mát mẽ so với dưới mình. Ước gì Đà Lạt đẹp mãi...

• Like
Reactions: ycleptlam and PMH82
Hạng F
18/2/13
5.196
12.365
113
Saigon & Dalat
Đà Lạt 15 năm trước có lẽ không đông đúc như bây giờ...nhưng giờ đi chơi vẫn muốn chọn Đà Lạt bởi không khí còn khá mát mẽ so với dưới mình. Ước gì Đà Lạt đẹp mãi...
Dalat by night trên đồi Đa Phú, đúng chất Dalat đây bác
Đam mê Đà Lạt cùng team Ranger-Colorado

• Like
Reactions: khương lê
Hạng B2
30/4/14
313
540
93
Dalat by night trên đồi Đa Phú, đúng chất Dalat đây bác
View attachment 2300855
Dạ, em chỉ nghe tên chứ chưa có dịp đến đây lần nào nhưng chắc chắn là em sẽ đến - một nơi hứa hẹn nhiều sự lãng mạn và hấp dẫn. Giờ thì cả nhà em đang lên kế hoạch cho mùa hồng chín, bác Sáu nhiều kinh nghiệm có tư vấn giúp em gì không ? em cảm ơn.

Hạng F
7/8/17
5.523
5.931
113
à Lạt giờ phải nói là mất chất quá. Cách đây 15 năm lần đầu lên ĐL phải nói là 3 ngày không tắm :p. Giờ lên ĐL trưa vẫn nóng đỗ lửa.
https://www.xedulichvietnam.com/cho-thue-xe-tu-da-nang-di-mui-ne-phan-thiet-binh-thuan/
https://www.xedulichvietnam.com/cho-thue-xe-tu-da-nang-di-phu-yen/
Đà Lạt h lên vẫn toàn mùi xăng dầu thôi. ngày xưa lên ĐL nào là đeo vớ, ra chợ mua áo khoát dày ơi là dày. còn h lên DL cứ quần đùi áo thun đi phây phây