Chọn phim cách nhiệt hãng nào

• Total voters
    143
Tập Lái
26/3/16
37
33
18
E đang cần dán fim cho con fiesta hatback của em, bác nào tư vấn và cho em cái giá, được tuần sau a qua làm.. thanks các bác

• Like
Reactions: Xuân Hy
E đang cần dán fim cho con fiesta hatback của em, bác nào tư vấn và cho em cái giá, được tuần sau a qua làm.. thanks các bác
Bên em chuyên phim cách nhiệt 3M chính hãng. Có nhiều gói phim khác nhau, tùy nhu cầu sử dụng và ngân sách dự kiến để chọn gói phù hợp. Em vừa ib, anh check tham khảo chi tiết ah .
Link OS
Link bên em

Em cảm ơn_0919883705.

Tập Lái
25/11/16
22
9
3
Dear Bác
Em đã mật thư đến Bác rồi đấy ạ, Bác kiểm tra inbox hộ em
Rất mong được để hình Vợ 2 của Bác vào Album LLumar ạ!
Hotline: 090 1357 599

Trân trọng
Xuân Hy
Bác báo giúp em giá dán kính lái Focus
Cám ơn bác

• Like
Reactions: Xuân Hy
Tập Lái
14/9/18
2
0
1
30
Qua tháng em lấy em innova 2018. Hãng đòi dán phim suntek nhưng em ko đồng ý vì theo trãi nghiệm của em thì suntek ko tốt cho lắm, nên muốn ra ngoài dán. Xe thì chủ yếu chạy dịch vụ và grab nên đang phân vân giữa các hãng. Em chỉ sợ nhất vụ ảnh hưởng đến gps, 3g và sóng điện thoại. Nhờ các bác tư vấn giúp em! Cảm ơn ạ.

Em gởi các bác đang có nhu cầu dán phim cách nhiệt, tham khảo thêm gói cao cấp của phim 3M chính hãng:​
  • Kính lái CM75: cách nhiệt và cản tia UV tốt. Là dòng phim nano ceramic cao cấp của 3M, không có thành phần kim loại nên không nhiễu sóng điện từ, sóng GPS (map, speed cam hành trình...), GSM, Radio...​
  • Kính sườn trc CS35: sậm màu nhưng không quá tối để đảm bảo tầm nhìn kính chiếu hậu ngoài ko phải khoét lỗ, mất thẩm mỹ.​
  • Kính sườn sau và kính lưng CS20: màu đen đậm, đảm bảo bên ngoài ko nhìn thấy rõ bên trong. Nhìn từ bên trong vẫn sáng rõ, ko có cảm giác ngột ngạt.​
Dán phim cách nhiệt ô tô loại nào tốt nhất?

Hiện dán full xe 4 chỗ gói cao cấp này khoảng 7tr, bảo hành điện tử 3MVN (khách có thể check online trên web 3MVN), thời hạn bh 10 năm (bong tróc, rộp keo, loang màu..)​
Gói này em thấy rất hợp lý, cân đối theo 3 tiêu chí: khả năng cách nhiệt + tính thẩm mỹ + chi phí.​
Trường hợp muốn cách nhiệt tốt hơn nữa; kính lái quan trọng, các Bác nâng cấp luôn phim cho kính lái lên CR60 là chuẩn.​

Tập Lái
22/9/18
4
2
3
36
Em gởi các bác đang có nhu cầu dán phim cách nhiệt, tham khảo thêm gói cao cấp của phim 3M chính hãng:​

• Kính lái CM75: cách nhiệt và cản tia UV tốt. Là dòng phim nano ceramic cao cấp của 3M, không có thành phần kim loại nên không nhiễu sóng điện từ, sóng GPS (map, speed cam hành trình...), GSM, Radio...​
  • Kính sườn trc CS35: sậm màu nhưng không quá tối để đảm bảo tầm nhìn kính chiếu hậu ngoài ko phải khoét lỗ, mất thẩm mỹ.​
  • Kính sườn sau và kính lưng CS20: màu đen đậm, đảm bảo bên ngoài ko nhìn thấy rõ bên trong. Nhìn từ bên trong vẫn sáng rõ, ko có cảm giác ngột ngạt.​
Hiện dán full xe 4 chỗ gói cao cấp này khoảng 7tr, bảo hành điện tử 3MVN (khách có thể check online trên web 3MVN), thời hạn bh 10 năm (bong tróc, rộp keo, loang màu..)​
Gói này em thấy rất hợp lý, cân đối theo 3 tiêu chí: khả năng cách nhiệt + tính thẩm mỹ + chi phí.​
Trường hợp muốn cách nhiệt tốt hơn nữa; kính lái quan trọng, các Bác nâng cấp luôn phim cho kính lái lên CR60 là chuẩn.​

Bác inbox giúp em giá hyundai kona 2.0 nhé. bác tư vấn giúp em luôn các mã phĩm nhé, tiêu chí của em là cách nhiệt tốt, không nhìn được nội thất, riêng kính lái cần cách nhiệt tốt và nhìn rõ bác nhé. Thanks bác.