Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
ducreddoor nói:
Emdangtaplai nói:
Tình hình em xin báo cáo như sau:
Qua quá trình đăng ký và chuẩn bị, em thực lòng rất muốn được đi chuyến này cho dù em không có xe thi. Nhưng chính thức đến ngày hôm nay thì hiện tại em không liên lạc cho bác nào cho em đi cùng được. Do đó em xin phép được rút khỏi chuyến đi lần này. Rất mong bác hội trưởng, hội phó cùng toàn thể các bác trong OS thông cảm cho em vì đã đăng ký mà không đi

đã nói với bác rồi, cứ đu theo PhanL rồi cũng có ngày này thôi...dịp này thủ trưởng thân chinh ra trận .nên PhanL đâu dám ho hen gì đâu...đây cũng là kinh nghiệm cho bác đấy...anh em không bỏ bác nhưng chỉ PhanL thôi.. ha ha....

chết mịa!!!nghe mà chột dạ ta

Hạng B2
6/7/09
176
0
16
CuongDong nói:
ducreddoor nói:
Emdangtaplai nói:
Qua quá trình đăng ký và chuẩn bị, em thực lòng rất muốn được đi chuyến này cho dù em không có xe thi. Nhưng chính thức đến ngày hôm nay thì hiện tại em không liên lạc cho bác nào cho em đi cùng được. Do đó em xin phép được rút khỏi chuyến đi lần này. Rất mong bác hội trưởng, hội phó cùng toàn thể các bác trong OS thông cảm cho em vì đã đăng ký mà không đi

đã nói với bác rồi, cứ đu theo PhanL rồi cũng có ngày này thôi...dịp này thủ trưởng thân chinh ra trận .nên PhanL đâu dám ho hen gì đâu...đây cũng là kinh nghiệm cho bác đấy...anh em không bỏ bác nhưng chỉ PhanL thôi.. ha ha....

chết mịa!!!nghe mà chột dạ ta

tiếng "lành" đồn xa

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113
Emdangtaplai nói:
Sao lại giận dỗi thế này???
Nhà bác Phanl không cho bác theo cùng, chứ anh em khác làm gì mà thiếu chỗ.
Không có ai thì bác đi ké với Kamelot, chỉ khổ một cái là Lapu nhà này em nó cứ lăng xăng chạy tới chạy lui trong xe thôi, bác không care thì cứ đu theo nhá...

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
ducreddoor nói:
tội nghiệp Ural cỡi em Land đi gần công ty em bị hết dầu, em không gần hiện trường nên kh6g thể hổ trợ bác í...sory bác Ural nhé...
Giữa SG mà ko giải quyết được pan vặt đó thì sao mà lên rừng sống sót được bác ? 30 phút là ok.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Emdangtaplai nói:
Số 9 lại "dỗi" rồi !!!!!!!!!!!!!! Bác ko đi ai nhảy xuống suối kéo em ?
sao kéo xe về đâu làm rồi bác ?

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Kamelot nói:
Emdangtaplai nói:
Không có ai thì bác đi ké với Kamelot, chỉ khổ một cái là Lapu nhà này em nó cứ lăng xăng chạy tới chạy lui trong xe thôi, bác không care thì cứ đu theo nhá...
Nghĩ cũng lạ,13,14 JEEP tham gia chuyến này mà k ai gánh nổi tập lái?hay tại tập lái kết ...bác Phanl cơ(hổng chịu đâu!)_chuyện thế lào chỉ có 2 bác biết(vì không nói thì không ai biết!)
Riêng ai đi xe bác Kam thì phải có 1 trong 2 điều sau đây :
1_phải bịt khăn che miệng 2 lớp vì lapu có mùi nặng lắm(hình như nó cũng bị viêm cánh như cuongdong)...
2_Bắt buộc lapu phải tắm rửa sạch sẽ trước khi cho lên xe(cơ bản là lấy tăm-bông chùi lỗ tai,đầu dái....)điều này cũng là thể hiện lòng hiếu khách của bác Kam với người đi nhờ xe....
Chút khoa học thường thức,xin chia sẽ ..Chạy__________________

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Kamelot nói:
Emdangtaplai nói:

cảm ơn các bác chia sẻ niềm bất hạnh của emtaplai nhưng em tập lái vừa ổng ẹo một cái là bác Múc...múc luôn rồi...

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
THÔNG BÁO CỦA BTC VỀ ĐỊA ĐIỂM TẬP TRUNG!
(Do bác Lơ đang làm công tác trao quà tại Bình Phước nên nhờ em thông báo)

BTC vừa quyết định lại địa điểm tập trung. Theo đó, chúng ta vẫn tập trung tại địa điểm cũ là SVĐ Gò Đậu. Chúng ta sẽ tập trung bên ngoài SVĐ nhé các bác. Dọc theo con đường 30 tháng 4!

Em úp cái bản đồ địa điểm tập trung giúp các bác!
Địa điểm: SVĐ GÒ ĐẬU - BÌNH DƯƠNG - đúng 6h00 ngày 28-08-2010 phải có mặt tại đây!
Cứ theo QL13 mà đi. Khi nào đến 1 cái ngã 4 có vòng xoay thật lớn. Ngay ngã 4 này, bên phải là CỘT THU SÓNG ĐÀI TRUYỀN HÌNH BD (rất dễ nhận ra từ xa vì nó rất cao)...Các bác quẹo trái (ôm theo vòng xoay ) đi thêm 50m là SVĐ GÒ ĐẬU - BÌNH DƯƠNG cũng bên trái luôn

Các bác vui lòng lưu ý về địa điểm!

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
ba me,đi củi sao sớm thế ta?6h có mặt,thì 5h kém phải xuất phát,vậy phải dậy từ 4h.Đích thị là đi...lấy củi rồi.Ăn chơi chi mà hành xác ghê !

Last edited by a moderator: