Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Re:Giao lưu off liên Chi hội

báo cáo các bác, ngày vui liên hoan các chi hội đã thành công tốt đẹp. XNL đóng góp hơn 3 bàn người lớn và một số nhí đáng kể, chưa kể 2 nhí thật nhí, chưa cần nhậu nhẹt gì.
buổi gặp gỡ thật vui, có tất cả các màn ấn tượng, trừ màn xỉn quá ném nhau xuống hồ bơi thôi. sự thân tình và chia xẻ ngọt ngảo đến mức, em nghĩ chúng ta nên tham gia nhiều hơn nữa vào các cuộc phối hợp liên chi hội, để hòa nhập sâu rộng hơn nữa trong gia đình OS, xóa dần cái cảm giác xa cách giữa bao nhiêu bạn bè.
Về tình hình tài chính, vì BTC đã đặt bàn trước theo sự đăng ký của chúng ta, nên em e rằng các bác đã đóng tiền mà ko tham dự sẽ không được hoàn tiền. Vì ngày hôm qua, khi tổng kết toàn bộ, toàn cuộc cũng chỉ còn dư 340 K (không có tiền chạy chức hay "lo lót" cho ai nhé). BTC quyết định dùng số tiền đó bo cho toàn bộ đội phục vụ của nhà hàng, ko nhiều nhặn gì đúng ko ạ, trong khi họ miễn phí cho mình 1 show xiếc ảo thuật rất hay, trang trí, âm thanh, ánh sáng...
các phóng viên XNL sẽ từ từ sô hình, bao gồm đội quân chủ lực là bác toyzace và chulun... Những thông tin không chính thức khác về những cảnh ăn nhậu quá khích, hò hét đến mất hình tượng công chúng... nếu có sô lẻ tẻ thì các bác cũng cố xem, coi như là ...xả cuối năm.

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

toyZace nói:
Hôm qua bác X108 trúng thưởng cái GPS mà không có mặt nên phải bóc thăm lại, tiếc quá tiếc quá

ông X108 này hình như có duyên với GPS hay sao ah, em nhớ hình như năm trước nữa Tất niên với SFC ổng cũng trúng cái GPS :p:p:p

mackafee nói:
toyZace nói:
Hôm qua bác X108 trúng thưởng cái GPS mà không có mặt nên phải bóc thăm lại, tiếc quá tiếc quá

ông X108 này hình như có duyên với GPS hay sao ah, em nhớ hình như năm trước nữa Tất niên với SFC ổng cũng trúng cái GPS :p:p:p
Có nhiều cái mới lưu được nhiều địa điểm phòng nhì mà bác.:D

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

mackafee nói:
toyZace nói:

Còn bà @Macxike năm nay trúng giảii mà mình ko muốn trúng ... khà khà !

Last edited by a moderator: