Hạng B2
29/3/10
159
0
16
Lót dép chờ tin mừng và hình ảnh của các bác........ chúc các bác đi vui vẻ..:D

Hạng B2
26/3/10
164
45
28
chuẩn bị lót dép chờ xem hình của các bác OS nhà ta. vui quá. vì phải đi học nên ko tham gia được tiếc gì đâu đó. hic...

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
kvl nói:
em về nhà lúc 7h30. giờ ngồi chờ các bác về post hình đây
kvl sốt sắng nhỉ. Dậy sớm nhất để đi rồi về report sớm nhất. Đi vui không bác

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Em mới vừa về tới nhà ... chuyến đi ngập tràn niềm vui với những không khí mới và các gương mặt mới nhưng máu lứa

Cám ơn tất cả các bác đã tham gia chuyến thử sức đồi cát. Cám ơn các bác trong BTC, đặc biệt bác Huy Dmax và langhe. Mất 1 ngày trước buổi off để chuẩn bị ngoài hiện trường, quay lại SG vào nửa đêm hôm trước để đón đoàn và hoàn tất công tác hậu cần
. Nhìn cái dù lớn mà em không tin bác langhe tự dựng chỉ với sự hỗ trợ của 2 người ...
Cám ơn các nhà tài trợ luôn đồng hành cùng OS offroad: Minh Giang, An Huy, Chivas với nhiều phần quà và giải thưởng ...

Một nhà tài trợ mới trong chuyến này là Bia Royal Dutch với 8 thùng bia, hương vị mới; và bạn bác Tùng xe số 11, bác Lễ đi Jeep vàng đã đón tiếp đoàn chu đáo cùng bữa trưa hôm nay tại Coco Homestay .... (vào đó em tranh thủ đi tắm và massage sau 2 ngày không nước ..:))
Hy vọng mọi thành viên đều vui và giữ lửa cho các chuyến sắp tới.
Hẹn gặp các bác 

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
em về sớm cùng bác Múc, tối em có cái đám cưới tổ chức chỗ chị Mimo. hihihi.
Lúc về nhà, tắm xong em ngủ một giấc, đến giờ đi đám cưới mới dậy.
Em đang viết kiểm điểm để mai nộp Ai Rần men 4x4 (hiện nay là Tú Anh- sau này có tuổi thành Tú ông).
HÌnh của em toàn hình linh tinh, các bác Post truớc, e ké sau thôi. :D

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.607
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Rất là vui
khi được cùng chung vui cùng các bác. Cám ơn tổ hậu cần nhà bác HuyDmax, bác Minh Giang, Langhe.... đã chuẩn bị rất chu đáo trong chương trình này.

Hình ảnh trước chuyến đi:

và đón xem bài tường thuật chi tiết của bác Lơ với nhiều tình tiết ly kỳ và hấp dẫn trong chương trình Offroad Bức phá ngoạn mục

Hình ảnh trước khi về Sài Gòn

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Cả 2 tấm của bác Vinh Nam đều kg thấy mặt iem, ttấm đầu thấy mối cái tay em mọc trên đầu ... Tú Ông