Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Re:Đăng ký tham gia Sinh nhật OS lần 8 đê....!!!

F1racer nói:
@ Juanle: emtaplai hôm trước có chạy con CRV của Phan lờ nghe nói cũng ok .... hay bác nhượng quyền lại cho em tập lái ...
@ Muc: Vụ mẫu em đã lo xong .... tối đó sẽ dắt đi Bình phước lun ... ack ack ...

Phải có vỉa batoa taplai mới chạy được, chứ chạy hàng đinh thì chịu.
tối đó đi Bình phước luôn à. Cho Hoanlac và tui theo với.

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42

vụ đi Bình Phước luôn nghe bộ thác lợn!

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC

PhanLGL nói:
F1racer nói:
@ Juanle: emtaplai hôm trước có chạy con CRV của Phan lờ nghe nói cũng ok .... hay bác nhượng quyền lại cho em tập lái ...
@ Muc: Vụ mẫu em đã lo xong .... tối đó sẽ dắt đi Bình phước lun ... ack ack ...

Phải có vỉa batoa taplai mới chạy được, chứ chạy hàng đinh thì chịu.
tối đó đi Bình phước luôn à. Cho Hoanlac và tui theo với.

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn

Khóc là sao Tập Lái ơi :D
Nhà mình không tập tành gì ráo không biết có ổn không mí bác?
Em cũng sẽ tham gia nhét xe lần này

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

Vui là chính mừ các bác..tập luyện nữa thì ai mà làm lại các bác chứ..nhường giải cho mấy anh em khác đê.... sáng thứ bảy ta tập trung lúc 7 giờ sáng..chơi tới 3h rồi thi đấu luôn...lịch tập như thế OK không ạ?
Sáng chủ nhật anh em ta còn đi Bình Phước nữa nghen các bác

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC

juanle nói:
Khóc là sao Tập Lái ơi :D
Nhà mình không tập tành gì ráo không biết có ổn không mí bác?
Em cũng sẽ tham gia nhét xe lần này
Các bác cứ cho em 2lit rượu vào mồm trước khi thi thì đội mình vô địch là cái chắc, vụ CR_V của bác PhanL cũng nhờ 2 thùng sài gòn đỏ mà em mới lên được cái vỉa hè chứ các bác tưởng à. 

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Khẩn, thông báo thay BTC:
- Thành viên nào tham gia thi nhét người nhớ tắm rửa sạch sẽ, xài các hóa chất khử mùi chuyên dụng như Body lotion, Deodorant..., trước khi thi không nên tham gia các trò vận động mạnh tránh đổ mồ hôi, không uống rượu bia, hút thuốc (nói chung cái gì làm phát sinh mùi phải hạn chế) để không làm ảnh hưởng đến không khí thi đấu chung khi nhét người vào xe, tránh tình trạng gây chia rẽ và mất đoàn kết nội bộ

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

TOY nói:
Khẩn, thông báo thay BTC:
- Thành viên nào tham gia thi nhét người nhớ tắm rửa sạch sẽ, xài các hóa chất khử mùi chuyên dụng như Body lotion, Deodorant..., trước khi thi không nên tham gia các trò vận động mạnh tránh đổ mồ hôi, không uống rượu bia, hút thuốc (nói chung cái gì làm phát sinh mùi phải hạn chế) để không làm ảnh hưởng đến không khí thi đấu chung khi nhét người vào xe, tránh tình trạng gây chia rẽ và mất đoàn kết nội bộ
vậy mà BTC còn yêu cầu là phải dời phần thi nhét người vào giờ chót, lúc đó ai cũng nặng mùi.. như thế mới " thấm tình" OS..

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Khung trời riêng không giống ai cho các bác offroad (các chi hội còn lại trên đường nhựa hết)

Đăng ký tham gia  Sinh nhật OS lần 8 đê....!!!

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC

@ Bình phước nà thế Lào thế F1 ui. Mẫu mã gì tùm lun thế.
@Bác KVL ui, "nhà bác" có nhiều cỗ Offroad ngon mà, bác cho bãi cỏ thế này, Bò Lam, Ngựa Fe nó lại lao vào, 4X4 lại mất chỗ chơi bác ợ. Với lại "Muggle" lại oánh giá anh em mình mất, Sau này mỗi lần đi offroad họ tưởng mình đi cắt cỏ. hihi.