Hạng B1
21/4/22
50
72
18
43
Mình mới đi Nha Trang hôm 26, lối ra cao tốc Vĩnh Hảo - PT bị giao thông nó vợt, cho mình xem ảnh trên iPad báo mình quá tốc độ 105/80. Điều đó làm mình k hiểu, vì lần đầu tiên bị GT hỏi thăm, bỡ ngỡ k biết xử lý thế nào. Trong suốt hành trình mình chạy cruise control set 80. Anh em cho mình hỏi có khả năng nào bị sai số nhiều vậy k? XXX còn doạ mình nó có 3 hình nó chia làm 3 giấy phạt gửi về nhà. Liệu vậy có đúng hay k? Mình thấy ảnh bắn phía sau, k có toạ độ, k có khoảng cách súng bắn. Ảnh đó liệu có đúng quy định? Sau bị nó xin đểu 2tr, mình bỏ bao hồ sơ của nó 1.5, vì đi chơi nên mình cũng k muốn mất thời gian. Xin ae tư vấn.

• Wow
Reactions: Viethung12776
Hạng D
16/10/15
1.935
3.251
113
48
Mình mới đi Nha Trang hôm 26, lối ra cao tốc Vĩnh Hảo - PT bị giao thông nó vợt, cho mình xem ảnh trên iPad báo mình quá tốc độ 105/80. Điều đó làm mình k hiểu, vì lần đầu tiên bị GT hỏi thăm, bỡ ngỡ k biết xử lý thế nào. Trong suốt hành trình mình chạy cruise control set 80. Anh em cho mình hỏi có khả năng nào bị sai số nhiều vậy k? XXX còn doạ mình nó có 3 hình nó chia làm 3 giấy phạt gửi về nhà. Liệu vậy có đúng hay k? Mình thấy ảnh bắn phía sau, k có toạ độ, k có khoảng cách súng bắn. Ảnh đó liệu có đúng quy định? Sau bị nó xin đểu 2tr, mình bỏ bao hồ sơ của nó 1.5, vì đi chơi nên mình cũng k muốn mất thời gian. Xin ae tư vấn.
Tiếc là anh không chụp lại cái ipad đó

• Like
Reactions: hieubk59
Hạng B1
21/4/22
50
72
18
43
Lúc xuống nó cho mình xem hình ảnh, đôi co 1 hồi nó bảo tôi k cầm j của anh, anh đi đi đợi giấy phạt về nhà. Mình đi chơi muốn cho qua chuyện k muốn rắc rối. Mà mình k phục trong lòng thấy ấm ức. Cho mình hỏi họ có thể gửi 3 lần vi phạm trên 1 cung đường trong 1 lộ trình di chuyển k?

Hạng B2
29/6/16
157
1.490
93
Quen rồi bác:p, e lên xuống Đl hàng tuần nên cũng không ngán lắm. Khi nào Bác lên Đl thì hú e nhé.
HƯƠNG THẢO Villa quéo còm các Bác
Đi QL28B đường xấu tý, đèo hơi quanh co nhưng vẫn nhàn hơn đi từ tân phú dầu dây qua QL20, mịa nó đi căng thẳng với bọn xe tải, đền đỏ thì liên tục chạy ức chế lắm. đi 28B cứ túc tắc ngắm cảnh vẫn sướng chán

Tập Lái
25/8/19
41
1.781
83
44
Xì gòn

Là sao ta: có 3 biên bản gửi về nhà mà bác còn đưa 1,5tr?

• Wow
Reactions: Viethung12776