Hạng C
22/5/14
939
48.490
93
Vậy Subaru an toàn hơn các xe kia?

Bác hỏng đọc bài viết hử?
Những xe kia điểm va chạm trực diện, bên hông là good. Nhưng đa phần thua ở va chạm cạnh. Ngoài lý do bộ khung bảo vệ, còn lý do là khi va chạm cạnh, đầu người ta ko va vào túi khí trực diện mà sẽ lệch qua 1 bên. Dễ dàng trượt khỏi túi khí đập vào cạnh cửa. Cho nên thiết kế túi khí cũng quan trọng.

• Like
Reactions: westfalia and ium
Hạng B1
12/10/09
74
23
8
Hôm nay có cậu bạn lúc trước tính lấy con outback 2015 nhưng nghe ai nói là Subaru có vỏ mỏng lắm , ồn... Nên quay qua mua Merc. Cụ nào đã từng dùng Subaru xin cho ít cao kiến ạ ...

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Hôm nay có cậu bạn lúc trước tính lấy con outback 2015 nhưng nghe ai nói là Subaru có vỏ mỏng lắm , ồn... Nên quay qua mua Merc. Cụ nào đã từng dùng Subaru xin cho ít cao kiến ạ ...
mua mer đi cụ, subaru chỉ được cái ít và lái vui thôi, vỏ mỏng hơn và ồn hơn mer chắc lun

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: DP
Hạng B1
12/10/09
74
23
8
Các Cụ buồn cười thật, người ta hỏi một đằng thì trả lời một nẻo...dèm pha nhau làm gì :) , em đang muốn cân nhắc chơi của lạ này nên tham khảo các cao niên trên diễn đàn đang dùng Sub. Mer thì em có rồi ạ, chỉ muốn thêm cảm giác dco boxer xem nó thế nào thôi...

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Các Cụ buồn cười thật, người ta hỏi một đằng thì trả lời một nẻo...dèm pha nhau làm gì :) , em đang muốn cân nhắc chơi của lạ này nên tham khảo các cao niên trên diễn đàn đang dùng Sub. Mer thì em có rồi ạ, chỉ muốn thêm cảm giác dco boxer xem nó thế nào thôi...
Dạ em U40.Bác đừng gọi em bằng cụ tổn thọ.
Em chạy sub đã 4 năm.Ngày nào cũng tưởng đang lái xe mới mua ngày hôm qua.