Hạng B2
26/12/14
275
114
43
37
Topic mình cần,thích em này lâu rồi mà tiền chưa cho phép

Tập Lái
30/6/14
16
3
3
Cái nút mở cốp sau nó nằm đâu hả các bác? Lúc em đi xem xe thì sale nói là xe này không có nút mở cốp. Khi máy đang chạy thì chỉ cần nhấn và chỗ mở cốp thì nó sẽ mở.

• Like
Reactions: dragonquan253
Tập Lái
30/6/14
16
3
3
Trong trường hợp xe đang dừng đèn đỏ thì người ngoài có mở cốp được không bác?
Nút mở cốp sau nằm dưới logo, nhấn vào nhẹ nhàng là cửa bung lên nhẹ nhàng, nếu đang lock bác cần có smartkey mới ấn được

Hạng B2
13/6/15
120
412
63

Angel Di Maria ngồi trong chiếc Chevrolet Orlando đến đại bản doanh Manchester United

Tiến vệ Angel Di Maria cố tình né tránh ống kính máy ảnh khi ngồi ở băng ghế sau tài xế

Cánh săn ảnh đã ghi lại cảnh chiếc Chevrolet Orlando màu đen chở Angel Di Maria cùng một số thành viên đang trên đường tiến vào trung tâm tập luyện Carrington của Manchester United. Tiền vệ người Argentina cố tình né tránh ống kính máy ảnh khi ngồi ở băng ghế sau nhưng cánh săn ảnh vẫn “chộp” được hình ảnh này. Theo tờ Sky Sports, Angel Di Maria đang có mặt tại trung tâm tập luyện Carrington để kiểm tra y tế chuẩn bị cho việc gia nhập Quỷ đỏ thành Manchester.

http://thegioixe.thanhnien.com.vn/x...ester-united-bang-chevrolet-orlando-1476.html

Bị ép xài xe Chevy nên giờ cao chạy xa bay rồi ha ha ha

• Like
Reactions: thaigia and yeuxemy
Hạng B2
13/6/15
120
412
63
Trong trường hợp xe đang dừng đèn đỏ thì người ngoài có mở cốp được không bác?

Chạy > 20km toàn bộ cửa tự lock hết rồi nên ko được nha bác, nắp bình xăng cũng vậy, trừ phi bác hoặc người ngồi trong xe tự ấn nút Unlock ở bảng điều khiển trung tâm thôi

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Chạy > 20km toàn bộ cửa tự lock hết rồi nên ko được nha bác, nắp bình xăng cũng vậy, trừ phi bác hoặc người ngồi trong xe tự ấn nút Unlock ở bảng điều khiển trung tâm thôi
Xe làm theo chuẩn EU và US nên bất cứ cài gì bác làm sai nó bao ting ting để bác biết liền ... VD:

+ Chạy xe ko dây an toàn báo.
+ Tắt máy wen tắt đèn báo.
+ Chạy xe wen thắng tay báo.
+ Chạy xe cửa hở báo.
= .................. nhớ ko hết

PS thêm 1 câu cho Chevy VN sao mấy bác cứ ăn bớt option hoài chán haizz cái vụ cảnh báo va chạm trên gương hậu vớ cảm biến áp suất lốp ... sao RUS có mà VN ko có là sao ?

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Xe làm theo chuẩn EU và US nên bất cứ cài gì bác làm sai nó bao ting ting để bác biết liền ... VD:

+ Chạy xe ko dây an toàn báo.
+ Tắt máy wen tắt đèn báo.
+ Chạy xe wen thắng tay báo.
+ Chạy xe cửa hở báo.
= .................. nhớ ko hết

PS thêm 1 câu cho Chevy VN sao mấy bác cứ ăn bớt option hoài chán haizz cái vụ cảnh báo va chạm trên gương hậu vớ cảm biến áp suất lốp ... sao RUS có mà VN ko có là sao ?

Cảnh báo va chạm trên gương hậu là sao vậy bác