Tập Lái
28/5/18
4
0
1
40
Chào cả nhà, anh em mình có ai độ gương gập điện cho ốc bản LT chưa ạ, ai đã làm vui lòng chia sẽ nha, tks all

Tập Lái
30/10/18
7
0
1
24
Dòng này bây giờ xe cũ tầm đời 2011, 12, 13 giá từ 380 tới 420 có tin cậy k mấy bác? Em mua chạy dịch vụ ạ.

Hạng B2
19/9/15
166
133
43
34
Mình đang chạy chiếc này đời 2011, Có gạt mưa tự động nhưng không có đèn tự động và chỉnh điện ghế lái, ko có sấy gương, không có Bluetooth nhưng lái rất sướng,đầm chắc chính xác, độ hoàn thiện rất cao, nội thất, ngoại thất còn mới sau 8 năm sử dụng, khung gầm chắc chắn. Cách âm tốt hơn hẳn nhiều dòng CUV , MPV 1 tỷ. Công suất vừa đủ chạy mượt mà ở Việt Nam.

Hạng C
10/1/17
541
21.124
93
Mình đang chạy chiếc này đời 2011, Có gạt mưa tự động nhưng không có đèn tự động và chỉnh điện ghế lái, ko có sấy gương, không có Bluetooth nhưng lái rất sướng,đầm chắc chính xác, độ hoàn thiện rất cao, nội thất, ngoại thất còn mới sau 8 năm sử dụng, khung gầm chắc chắn. Cách âm tốt hơn hẳn nhiều dòng CUV , MPV 1 tỷ. Công suất vừa đủ chạy mượt mà ở Việt Nam.
Xe Bác hệ thống giải nhiệt đã bao giờ có vấn đề gì chưa?
VD: mấy cái O Ring, Seal hỏng làm rò rỉ nước, Valve hằng nhiệt đã thay chưa? Két sinh hàn đã phải xử lý lần nào rồi (nếu số TĐ) ?

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B2
19/9/15
166
133
43
34
Xe Bác hệ thống giải nhiệt đã bao giờ có vấn đề gì chưa?
VD: mấy cái O Ring, Seal hỏng làm rò rỉ nước, Valve hằng nhiệt đã thay chưa? Két sinh hàn đã phải xử lý lần nào rồi (nếu số TĐ) ?
Thay Bugi 2 lần, tổng 8 cái bugi, thay bobin 1 lần khi có hiện tượng rung giật bỏ máy. Còn lại xe vẫn ngon chưa có bệnh gì nha bác.,

• Like
Reactions: BS Thúy