Tập Lái
17/9/13
10
12
3
bác chạy 3.5 mà mới lên 160 e chạy 2.4 hồi có tý men đua trên Cao tốc Trung Lương quay Clip lên đc 180 giờ nghĩ lại vẫn hãi hùng sau ko dám thế nữa. xe đủ tải 5 người. Hik toàn ông say rượu thách đố nhau.

• Like
Reactions: Vuong37
Hạng C
1/3/13
578
377
63
Đúng chất Toy luôn. 570k Km hix... Mà sao Cam 2010 cuar em (đã bán 2015) đi 192k Km cùng đời v bác cũng bị hộp số. Nó giật giật vônhangx quài vẫn k hết nên bán luôn. Chất lương Toy hih như càng ngày càng đi xuống thì phải :(
Toyota nó có sản xuất được từ A tới Z đâu bác, nó cũng đặt hàng các nhà cung cấp khác mà, ví như CVT trên Vios mới giống của City thôi, chí có khác là Toyota chờ Honda sài trước thấy ok mới chuyển qua sài sau (nên thường ít bị lỗi hơn thôi) thực ra rất nhiều phụ tùng của các nhà cung cấp cung câp cho rất nhiều hãng (như takata chẳng hạn) nhưng điều khác biệt của Toyota đó là đơn giãn và đồng bộ, độ đồng đều về chất lượng nên ít hỏng vặt hơn thôi.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Đúng chất Toy luôn. 570k Km hix... Mà sao Cam 2010 cuar em (đã bán 2015) đi 192k Km cùng đời v bác cũng bị hộp số. Nó giật giật vônhangx quài vẫn k hết nên bán luôn. Chất lương Toy hih như càng ngày càng đi xuống thì phải :(

Bác bán mua Morning hả bác?? Người có những còm thế này các bác có tin từng sở hữu Cam k?? Bọn DLV giờ nhiều thiệt.

Xe hàn cunhx đâu fai tệ đâu bác. Mấy xe nhỏ đi phố thì lo gì. Tiện nghi cho mình mới quan trọng. Con buổi sáng của e 7 năm và các bác chạy uber grab.... vẫn hằn ngày tàn tàn trog phố co thấy hỏng j đâu ngoài trừ 4 cái bánh v nhớt lặt vặt
Sedona chạy dịch vụ lềnh khênh. bác trên chịu khó tim hiểu đi hix....
Em đã từng dy cam và bjo đang đi cọt. Theo em ăn thua bác thích cái nào hơn thôi. Ý kiến em là thích tự cầm lái, cảm giác lái thì Cọt. còn thường có tài xế thì Cam. Đơn giản vậy thôi. 2 ẻm đều Nhật, đều bền như nhau thôi
Bác nói e hơi k tin lắm. Có cái nào là ngon cái đó. Đến cái túi khí đụng nát đầu vẫn k bung thì đúng là ngon r :(

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Toyota nó có sản xuất được từ A tới Z đâu bác, nó cũng đặt hàng các nhà cung cấp khác mà, ví như CVT trên Vios mới giống của City thôi, chí có khác là Toyota chờ Honda sài trước thấy ok mới chuyển qua sài sau (nên thường ít bị lỗi hơn thôi) thực ra rất nhiều phụ tùng của các nhà cung cấp cung câp cho rất nhiều hãng (như takata chẳng hạn) nhưng điều khác biệt của Toyota đó là đơn giãn và đồng bộ, độ đồng đều về chất lượng nên ít hỏng vặt hơn thôi.

Cái này gọi là trình độ của mỗi nhà SX đó bác. Để đạt được điều này người ta phải k ngừng cải tiến khâu SX.
Điện thoại cũng thế đó bác, đâu có mấy hãng cung cấp linh kiện, nhưng mỗi nhà SX đều cho sản phẩm có chất lượng khác nhau.

• Like
Reactions: bl3399
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Chiếc này giờ giá bi nhiu các bác?
Hình như mấy chiếc "chấm" lớn vầy thanh khoản kém lắm thì phải?
CHuẩn bác ạ. 3.5Q bán mất giá lắm. Anh trai em có 1 em 3.5Q cũng mua cùng thời gian với bác chủ, bán cách đây gần 2 năm, lúc xe đi được 8v, lúc bán khá mất giá.