Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Hehe, nói chung là tạm được. Mười lăm nắm ấy biết bao nhiêu tình. Thôi tiếp tục vietlott mà còn kiếm GL550 hay A8 cho nó " mạo hiểm " và "không giữ giá ". Vì tính mình thích đi xe nào mà hay " hỏng vặt " phụ tùng thay thế phải " đắt " , mua 1 món đồ kiếm cả sài gần không có mới chịu. Đi rồi ..Rao cả năm chỉ có anh cường hay anh minh " quan tâm " .Vậy là mình ưng.

Nghe nói mấy cái thùng tôn " xa xỉ " quá không hợp với mình. Vì trầy có miếng nhỏ, đi 10 cửa hàng tôn lạnh chả thấy mẫu nào vừa. Kinh doanh nay cần vốn, mốt nhập hàng, đi cái xe " giữ giá " quá muốn bán cũng khg được, vì dân tình thường chỉ đợi lúc giá hạ mới chịu nhảy vào, mà đã nói là " xe giữ giá " thì làm sao mà chờ được ..

Sợ nhất là mới mua tháng trước, tháng sau lại ra vẹc-xông mới. Giang hồ nó bẩu là cái gì gì tịt nhỉ ? ah limited. Kỷ niệm ba mươi năm sinh nhật cái thằng bố con mụ nào , toàn thế giới chỉ có vài con là...... tem xịn !!! ( tem thôi nhé) còn lại toàn decal ngoài tân thành. Cộng với cái tay nắm mạ xì -rôm. Mình về thao thức mãi , biết vậy đừng mua sớm, giờ có bản " giới hạn " + cái thảm chùi chân !!!

Còn về khoảng an toàn thì không ai qua rồi. e-béc không bao giờ " buồn ". Khung gầm thắng thiếc cũng thế. Luôn mang lại cho người tiêu dùng 1 ý thức mà không có bất cứ thị trường nào trên thế giới có được đó là "bỏ qua yếu tố con người, bảo vệ tới cùng kết cấu các linh kiện " .

Hạng D
14/8/15
2.174
10.591
113
44
HÀ NỘI
Zace thần thánh thật. Xe này của em đố các bác biết xe gì ? rẻ hơn zace mà chạy đầm hơn zace, xe em đường hỗn hợp 8,5-9 lít/100km cũng hơm 10 năm tuổi rồi .
Xe bác ăn uống kém quá....vậy sk làm sao tốt được???

• Like
Reactions: cuong71
2/3/14
1.327
1.287
113
Xe cũ tầm 10 năm không xe nào tiết kiệm đâu. Em chả hiểu tại sao mọi người nói xe Nhật tiết kiệm, thật ra same same thôi.
Giờ kể cả xe chấm be (dưới 2.0l) mà tuổi đời trên 10 năm thì cũng uống như nước lã luôn. Mấy ông Land Cruiser trên 10 năm thì uống không đã khát luôn.
Thiệt hôn bác, vô thớt camry 9x-2000 coi hiểu hơn bác ơi.,,,

Hạng B2
15/11/15
443
421
63
Hehe, nói chung là tạm được. Mười lăm nắm ấy biết bao nhiêu tình. Thôi tiếp tục vietlott mà còn kiếm GL550 hay A8 cho nó " mạo hiểm " và "không giữ giá ". Vì tính mình thích đi xe nào mà hay " hỏng vặt " phụ tùng thay thế phải " đắt " , mua 1 món đồ kiếm cả sài gần không có mới chịu. Đi rồi ..Rao cả năm chỉ có anh cường hay anh minh " quan tâm " .Vậy là mình ưng.

Nghe nói mấy cái thùng tôn " xa xỉ " quá không hợp với mình. Vì trầy có miếng nhỏ, đi 10 cửa hàng tôn lạnh chả thấy mẫu nào vừa. Kinh doanh nay cần vốn, mốt nhập hàng, đi cái xe " giữ giá " quá muốn bán cũng khg được, vì dân tình thường chỉ đợi lúc giá hạ mới chịu nhảy vào, mà đã nói là " xe giữ giá " thì làm sao mà chờ được ..

Sợ nhất là mới mua tháng trước, tháng sau lại ra vẹc-xông mới. Giang hồ nó bẩu là cái gì gì tịt nhỉ ? ah limited. Kỷ niệm ba mươi năm sinh nhật cái thằng bố con mụ nào , toàn thế giới chỉ có vài con là...... tem xịn !!! ( tem thôi nhé) còn lại toàn decal ngoài tân thành. Cộng với cái tay nắm mạ xì -rôm. Mình về thao thức mãi , biết vậy đừng mua sớm, giờ có bản " giới hạn " + cái thảm chùi chân !!!

Còn về khoảng an toàn thì không ai qua rồi. e-béc không bao giờ " buồn ". Khung gầm thắng thiếc cũng thế. Luôn mang lại cho người tiêu dùng 1 ý thức mà không có bất cứ thị trường nào trên thế giới có được đó là "bỏ qua yếu tố con người, bảo vệ tới cùng kết cấu các linh kiện " .
Ngôn ngữ của bác cao siêu, thâm thuý quá nên em hổng hiểu bác định nói gì... Hic... Trí óc nó hạn hẹp khổ vậy ấy các bác.

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Những chiếc xe cày cuốc, tạo ra tài sản, thì em cũng coi như một người bạn, một món quà vậy.
Rất thích cách chia sẻ của bác chủ xe :)

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
Chạy hơn 500k km mà ko thấy nói tới thay phuộc, cao su các loại, hệ thống làm mát, két nước, ... đúng là thần thánh thiệt ....
Em cũng nghĩ như bác ;)
Nội cái block máy lạnh thôi tầm 100K là chết ngéo rồi hoặc có hơn cũng khoảng 20K nữa là hết, chứ đâu mà có đồ bền ghê thế. Rồi thì quạt giải nhiệt, bạc đạn bánh, đường ống dẫn, bơm trợ lực, curoa cam...
Ôi, thánh Toy lợi hại quá đi :D

• Like
Reactions: vthanh6 and VNET