Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Con GLB này kích thước khá ngắn, nhưng nhét 3 hàng ghế vào thì em nghĩ ngôi ko thoải mái lắm cho những chuyến đi xa=> mất đi 01 cái chất riêng của Merc là sự thoải mái, êm ái khi đi xa! (em chưa thử em này, nên chỉ nghĩ thui, có dịp sẽ thử :D)
còn với đường xá VN và vói sự phát triển của công nghệ thì máy 1.3 cũng chạy xe được! miễn đừng đua và ham vượt là được!:D hy vọng ko nghe tiếng gằn như CRV khi đạp ga mạnh vì full tải!:D
Hôm qua gặp ngoài đường, xem xem thì nó nhỏ nhỏ. Em thấy y chang kiểu thu nhỏ như Rush; Etigar, XL7, Rondo... vậy ah.
Nói chung đánh vô phân khác: nhà khá giả muốn ngôi sao 3 cánh, thường đi 4 người, lâu lâu có ông bà ghé chơi thì dựng ghế hàng 3 chở đi lòng vòng, hoặc du hí Sài Gòn đi Vũng Tàu thì được.

Hạng B2
26/10/07
454
420
63
37
Hôm qua gặp ngoài đường, xem xem thì nó nhỏ nhỏ. Em thấy y chang kiểu thu nhỏ như Rush; Etigar, XL7, Rondo... vậy ah.
Nói chung đánh vô phân khác: nhà khá giả muốn ngôi sao 3 cánh, thường đi 4 người, lâu lâu có ông bà ghé chơi thì dựng ghế hàng 3 chở đi lòng vòng, hoặc du hí Sài Gòn đi Vũng Tàu thì được.
con này bằng i chang con 5008, nên cũng bự hơn rondo, rush...
mà phân khúc 5008 bên Âu bán khá chạy, nên Merc mới ra con này đó

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
2 tỉ 2 đố con 7 chỗ nào có nội thất đẹp như con này. Còn thông số máy yếu.. chỉ là để bàn thôi. Cứ lên xe chạy thử SG- ĐL đi rồi biết. Hơn hẳn Fortuner nhé ;)))
Hy vọng sắp tới sẽ về con GLB 45 amg hiệu năng cao.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
bản 4MATIC lăn bánh dưới 2.5 tỷ thì em nghĩ sẽ ổn, bán được... còn hơn nữa thì chắc bà con mua Explorer

Hạng B1
15/5/19
58
20
9
34
Xe thì đẹp mà góc chụp toàn rác (dính quá nhiều thứ ko nên xuất hiện) haizzz..
Những góc cận cảnh chi tiết cũng ko có hồn... giống kiểu ông này dân tay ngang vào ôm máy chụp cho xong bài chứ không để tâm vào tấm hình... vứt
chán quá chán.. làm xem nguyên bài ko đã tí nào... xem bài bác @duongminhtan chụp đã hơn

• Like
Reactions: thuymap
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Xe thì đẹp mà góc chụp toàn rác (dính quá nhiều thứ ko nên xuất hiện) haizzz..
Những góc cận cảnh chi tiết cũng ko có hồn... giống kiểu ông này dân tay ngang vào ôm máy chụp cho xong bài chứ không để tâm vào tấm hình... vứt
chán quá chán.. làm xem nguyên bài ko đã tí nào... xem bài bác @duongminhtan chụp đã hơn
Cám ơn đã bình luận nhận xét nhé. Ờ!