Hạng D
26/3/17
2.540
4.553
113
Cần xe gầm cao, rộng thoáng, khi cần có thể chở đc 7n thì xpander quá ok. Chứ vận hành thì chả có cảm xúc gì, trang bị trên xe cũng ở mức tối thiểu. Công nghệ an toàn gần như bằng 0. Con xe chỉ dành cho người thực dụng với 1c vô lăng, 4 cái bánh và 7 chỗ ngồi kèm máy lạnh

Hạng D
15/9/17
2.727
2.107
113
39
Chạy kiểu này chỉ có xe dịch vụ thôi. Mít quá bền!

Hạng B2
20/4/20
149
199
43
Quan điểm này giờ có lẽ ko còn đúng nữa!
Các xe đời sau này mình thấy ngày càng tệ, cả ô-tô lẫn xe máy.
Các nâng cấp chỉ toàn hoa lá cành, còn gốc thân rễ thì có vẻ vẫn vậy hoặc tệ hơn.
---
Còn riêng về xpander chắc là sự thay thế và cạnh tranh rất hợp thời điểm đối với dòng mpv mà innova làm mưa làm gió bao lâu qua. Giúp phân khúc mpv có nhiều lựa chọn hơn từ các hãng.
---
Nhược điểm của xpander theo mình thì chắc là động cơ và hộp số. Nếu có option 2.0L và hộp số có cấp (4 cấp cũng đủ xài) thì tuyệt vời các bác anti-cvt nhỉ =))
Máy 2.0 thuế khác 1.5 xe Xpander suy cho cùng bán chạy do giá tiền trên giá trị sử dụng tốt, giá ko đẹp là mn quay xe ngay

Hạng C
7/12/17
792
1.085
93
36
Nhìn cái tít mà không có điểm chê là hơi khách sáo quá rồi. Xpander chỉ là một chiếc xe tốt trong tầm giá và phù hợp nhất với đại đa số người Việt chứ khuyết điểm thì có cả đống ...
Xe nào chả có nhưoc điểm A.

Hạng D
16/11/20
2.581
7.662
113
37
Xe nào chả có nhưoc điểm A.
Đúng rồi anh, xe nào cũng có nhược điểm , quan trọng là người tiêu dùng có chấp nhận với giá đó thì những nhược điểm đó và hãng có cầu thị để khắc phục không thôi.

• Like
Reactions: D.H.A
Hạng C
21/12/19
521
1.446
93
40
Có bác nào thấy chói mắt khi đi ngược chiều với X ko? Em thấy hầu như đi ngược chiều với X là thấy chói dù bên X ko phải bật pha.

Hạng B2
11/8/11
263
317
63
Cần xe gầm cao, rộng thoáng, khi cần có thể chở đc 7n thì xpander quá ok. Chứ vận hành thì chả có cảm xúc gì, trang bị trên xe cũng ở mức tối thiểu. Công nghệ an toàn gần như bằng 0. Con xe chỉ dành cho người thực dụng với 1c vô lăng, 4 cái bánh và 7 chỗ ngồi kèm máy lạnh
chính xác bác,nó là phương tiện đưa ngưòi từ A đến B. chấm hết. mình chấp nhận thì mình đi thôi.ko chấp nhận thì ko mua.nên e hiểu vì sao bác chủ ko có gì để chê.

• Like
Reactions: quangnguyen19