Hạng B2
9/4/16
243
291
63
35
VN mình ko tin được nhưng 1 nước tiên tiến như Phi thì ok
Phi là một nước Tiên Tiến. Lạy bác sale này quá.
Giống như cuộc đua j đó ở Việt Nam mình à. Chạy tới vũng tàu tốn hơn 2lít rồi lấy đó quảng cáo sang nước khác à.

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Êm hơn máy dầu Santa Sắt ko? với giá tiền này e chọn innova bản cao nhất, vì innova gầm cũng cao rồi, cũng 1 cầu, nhưng độ an toàn cao hơn nhiều, lại máy xăng êm hơn, và điều chắd chắn hàng ghế thứ 3 innova ko có đối thủ, ngồi 3 người cao trên 1m7 vẫn đi từ Tiền Giang qua Vũng Tàu khoẻ re.

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
1 em 1 tỷ 1 em 1.4 tỷ mà bác ? Sao so được. Máy dầu Huyndai chắc không thua isuzu đâu.
2 em này (Mu-X SUV và Innova là MPV) là 2 phân khúc khác nhau, dĩ nhiên Ỉn sẽ rộng hơn nhưng bác bảo Ỉn an toàn hơn thì em ko ý kiến nhé :)))) (Ỉn full vẫn mắc hơn MU-X).
Em chỉ không thích máy dầu của Isuzu (mặc dù bền) nhưng phân khúc SUV dưới 1 tỷ thì em này vô địch rồi và em chỉ hơi ngại là Isuzu tuyên bố không phát triển MU-X nữa (Chevrolet và Isuzu ngưng hợp tác phát triển em trailblazer và MU-X rồi)
So túi khí 2 bản cao nhất bác sẽ rõ vì sao e nói innova an toàn hơn, thời nào rồi mà 1 chiếc xe to đùng 7 chỗ ngồi mà vẫn 2 túi khí?

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
15/4/09
2.159
12.173
113
39
Giống như cuộc đua j đó ở Việt Nam mình à. Chạy tới vũng tàu tốn hơn 2lít rồi lấy đó quảng cáo sang nước khác à.
Vậy bác nói Phi là 1 nước lạc hậu
Em đã nói rồi, ở VN thì tin làm gì, kể từ trên xuống dưới, bất cứ cái gì

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
1- "Em" trong bài viết đây là ai thế? Có phải là chính tác giả nhdkhoa2006 không hay là một "em" nào khác?
2- "Em" là người dùng? phóng viên công tâm? hay là nhân viên maketing của Isuzu?
3- "Em" có trải nghiệm thực sự không hay là thêm vào một ít nhận xét của "người khác" vì họ "trải nghiệm rồi" và họ "nói như thế"?

Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
1- "Em" trong bài viết đây là ai thế? Có phải là chính tác giả nhdkhoa2006 không hay là một "em" nào khác?
2- "Em" là người dùng? phóng viên công tâm? hay là nhân viên maketing của Isuzu?
3- "Em" có trải nghiệm thực sự không hay là thêm vào một ít nhận xét của "người khác" vì họ "trải nghiệm rồi" và họ "nói như thế"?

Bác có đa nghi quá không ? ít ra người ta cũng đã lái và trải nghiệm qua rồi. Liệu bác có lái xe này chưa và trải nghiệm thực tế chưa mà hỏi những câu hỏi mang tính phán xét như thế ?

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
Bác có đa nghi quá không ? ít ra người ta cũng đã lái và trải nghiệm qua rồi. Liệu bác có lái xe này chưa và trải nghiệm thực tế chưa mà hỏi những câu hỏi mang tính phán xét như thế ?
Cho ảnh thể hiện tí mà.

Mức 2 lít hơn thì Dmax làm đc, có tổ chức thi chạy ra VT năm xưa, anh có thể search Gu Gồ